• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cocker trắng vá đen

tuanpham

Member
Mình vừa tậu em này, nhưng màu như vậy có được thuần chủng không vậy các bác? Mình chỉ thích những con có màu như vậy thôi (hoặc trắng vá vàng). mà sao cũng được, miễn nó lanh lợi thông minh là mình thích rồi.
Vài thông tin về nó: bé gái, 2 tháng (hay 3 tháng cũng không biết nữa), tính tình:nịnh và nhõng nhẻo kinh khủng.

monowar

Member
Em này quá đẹp rồi bác Ạ...em chưa thấy em nào trên Diễn đàn nhà mình có màu như thế này...tuy ko thích Cocker lắm nhưng em thấy con này rất ưng..chắc phải suy nghĩ lại về Cocker

tuanpham

Member
Hihii! Thanks các bác đã thích nó, sợ đem nhiều nó chạy tung tung không quản lí nổi thôi.Để em rủ thêm người đi cùng mới đem nó theo được.
Hôm mới đem về nó bị say xe hay sao ấy, ói và ỉa chảy nữa. Em lo mất ăn mất ngủ nguyên đêm hôm đó, cũng mai là sau 2 ngày nó đã hoàn toàn bình phục, ăn như giặt.
Tuôi này đi chích ngừa được chưa các Bác??

noir189

Mình thích cocker lắm , nhà mình cũng nuôi 2 bé, cocker của bạn hình như ở VN rất ít bán. Bé dễ thương quá. Cũng lâu rồi mình lên Phương Anh có thấy bán bé vàng trắng mà lúc đó đâu biết nhiều về cocker nên không mua, giờ thấy tiếc lắm. bé của bạn mua ở đâu vậy ? kỳ off tới bạn dắt bé theo nhé. Chúc bạn và bé luôn vui khoẻ.

2 tháng là đi tiêm được rồi đó ... đúng là cocker thật thì mới có mầu này được ... xinh quá

uyenisme

Member
quá đẹp! chủ nhật đi off nhớ đem theo em nó cho em chiêm ngưỡng với nhé bác Tuấn, em khoái cocker lâu lắm rồi mà ko có điều kiện nuôi nên chỉ dám đứng ngoài xem thôi.

cassidy_tmp

Bé này nhìn thấy ghét quá đi, mình đã từng nuôi một cocker và nó khôn kinh khủng, chắc là do mình chịu chơi và nói chuyện với nó nhiều, nhìn bé của bạn nhớ Su của mình quá. Mắt nó lúc nào cũng buồn buồn dù đang cười phì phì do chạy giỡn.