• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cocker mới tậu, trình mọi người xem!

Đợt vừa rồi ra Hà Nội , em bắt được một em cocker cái tên LyLy , trình mọi người xem :

Nhân đây em xin cảm ơn anh Tuấn 1968 nhiều nha!

con này em mua bao nhiu tiền vậy đức ơi! nó có màu lông đẹp ghê. mà em nó là đực hay cái vây

nhìn thất có vẻ nó cũng rất lanh lợi..nhưng không biết độ tuổi cũng như giới tính của nó rao.........
bạn cho mình hỏi câu này
hình như theo mình thấy mắt của nó có cai gì đó lạ lạ......hình như là MỘNG MẮT thì phải....nếu không phải thì bạn bỏ qua cho mình.......chào

Hì hì , không phải đâu, mắt nó nhìn qua ảnh nó thế đấy!
To Chuot: Con này là cái anh ạ!

biyeudau

Dịch giả Vietpet
Cho em đăng ký chó con của Lyly nhé :love struck: Em thích cocker lắm, nhưng hôm vừa rồi đặt mua lại không có, hic hic.

nab2195

Dịch giả Vietpet
Ôi Đức ơi chuyến đi vừa rồi thu hoạch được khá em trai nhờ, bé Lyly nhà em nom đáng yêu lắm, nhìn hơi giống Kelly của Khánh Ly :) Bé Lyly nhà em có nghịch và hiếu động ko em? Chắc em nó là gái thì có lẽ dịu dàng hơn chứ chị thấy bé cocker nào của Vietpet cũng hiếu động, nhắng nhit lắm :p
Khi nào ra Hanoi đem bé Lyly đi ra mắt em nhé, hè này đang còn dài muh >:D<

Hi hi, thanks chị Nương nhé, con này ngoan lắm, hiền như cục đất, không biết sủa, chỉ biết ăn với ngủ thôi. Con này ai cũng rờ được , ai cũng quen hết, mà nó có dáng nằm hay lắm, nằm như con ếch ấy!

bibin

Member
Chó đẹp đấy Đức à. Nhưng khg còn thích rott nửa sao?
Haha...Bác Đức làm sao mà bỏ niềm đam mê Rott bao lâu nay đc, cái Avan còn hình con Rott hoành tráng thế kia cơ mà.^^

Đúng rồi đó binbin ơi, làm sao mà bỏ được niềm đam mê với rott được , trong mắt mình rott weiler vẫn là number one!
To bác Hòa: không đâu bác ơi, cháu vẫn mê rott nhất, nhưng mà thấy con cocker đẹp nên cháu mua về nuôi thôi mà! Chứ còn rott thì đợt này đang đấu tranh tư tưởng với bố mẹ để được rước một cu về đây này!

haigsd

Member
sao nhìn con cooker này vênh váo như chủ của nó vậy anh Đức nhỉ.Nhưng nhìn nó đúng là đẹp lắm

Đức ơi! chưa đem em nó về à, nge nói là chủ nhật này ra đưa về,lần này không biết được mấy em

monowar

Member
haigsd:Hải ơi...em nghĩ giống nhiều Người khi nhận xét ĐHT quá...hhihi
đức ơi..Lyly đã có bầu chưa..có tim vui nhớ thông báo nhé.

Ặc ặc , mọi người nói thế này thì oan cho em quá, thấy người ta đẹp trai thì cứ ganh tị!!!
Con Ly không biết có được kết quả gì không, nhưng mà mấy bữa nay trời nắng ăn uống kém lắm!