• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB VP HP thông báo OFFLINE 31.07.2011

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
a tùng ơi cn này off e mang bé nhăn nhà e đi a xem hộ e là giống gì nha, tiện thể a chỉ luon cho e chỗ chuyên phẫu thuật, vì nhăn nhà e bị mộng mắt:(( thế mới khổ
:((
Bị lên cái hột đó ở mắt chứ gì, CN này em cứ mang cún sang chơi nhé, rồi anh share cho em số phone 1 anh BS của anh, anh này chữa khá tốt cho chó nhà anh.

cocker.fan

Active Member
Cn này nắng lắm đây,hehe :)) :)) :)) :)) cả nhà làm mấy cái ô to to đi off thôi

_DIAMOND_1984

Cn này nắng lắm đây,hehe :)) :)) :)) :)) cả nhà làm mấy cái ô to to đi off thôi
CN này OFF sẽ có rất nhiều cún mới của anh chị em VP HP vì vậy anh em nhớ tham gia đông đủ nhé,

phu_kienan

Member
thăng ơi chú tham vừa thôi, để cho a còn tham với chứ
=)), bé mà mà cái gì cũng hay cn vừa rùi anh tùng có cho em thăng đi giải súi không vậy?

_DIAMOND_1984

thăng ơi chú tham vừa thôi, để cho a còn tham với chứ
=)), bé mà mà cái gì cũng hay cn vừa rùi anh tùng có cho em thăng đi giải súi ko vậy
Có gì mà tham với không tham hả em??? anh em mình cùng chơi thì cứ mỗi người 1 chân 1 tay cùng nhau xây dựng vì 1 sân chơi chung là anh mừng rồi mà, còn nhiều việc làm cho mấy thanh niên trẻ tuổi gánh vác thay anh đấy, các chú cứ chuẩn bị tinh thần đi nhé. :)

Có gì mà tham với không tham hả em??? anh em mình cùng chơi thì cứ mỗi người 1 chân 1 tay cùng nhau xây dựng vì 1 sân chơi chung là anh mừng rồi mà, còn nhiều việc làm cho mấy thanh niên trẻ tuổi gánh vác thay anh đấy, các chú cứ chuẩn bị tinh thần đi nhé. :)
sẵn sàng thôi.nhưng em là e thick cái khoản camera lắm đấy.a xem xét thế nào phân công cho em nhé;;);;)

nguyenhaidai_hp

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
sẵn sàng thôi.nhưng em là e thick cái khoản camera lắm đấy.a xem xét thế nào phân công cho em nhé;;);;)
Chú cầm súng bắn để chụp bạn gái chứ gì nữa, hôm nọ các chú đi ăn ghẹ có ngon không tiếc là hôm đấy anh bận phải về trước

phu_kienan

Member
a tùng mà máy quay cho e nó thì chỉ có chụp gái thui,hjhj hôm lọ thấy các anh rủ nhau đi , e biết mà ko sao đc công việc của e ko nghỉ đc,xin giám đốc mãi mới cho nghỉ buổi chiều để đi off thế mới đau, tổ chức đi ăn ghẹ tập thể như vậy thì vui lắm nhỉ, đồng trí thăng háo như thế ko biết là ăn đc mấy con hả đồng trí thăng hahhahahha<:p<:p<:p<:p<:p

a tùng mà máy quay cho e nó thì chỉ có chụp gái thui,hjhj hôm lọ thấy các anh rủ nhau đi , e biết mà ko sao đc công việc của e ko nghỉ đc,xin giám đốc mãi mới cho nghỉ buổi chiều để đi off thế mới đau, tổ chức đi ăn ghẹ tập thể như vậy thì vui lắm nhỉ, đồng trí thăng háo như thế ko biết là ăn đc mấy con hả đồng trí thăng hahhahahha<:p<:p<:p<:p<:p
ăn đc mấy con còn lâu mới nói...............................................=))=))

NguoiRung

Member
Ủa hôm đấy AE liên hoan ở Đồ Sơn sao mình không được rủ nhỉ ??
No mà ở nhà bán Máu đi em, a sợ chú em ở nhà còn ko đủ Máu để bán huống chi lại còn đòi đi Đồ Sơn fung phí thì chắc bò mất chứ chẳng đi bình thường được8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x

kakapham

Member
Chắc có cả mèo của anh Ngọc mang ra nữa :)) :)) :))
thằng này mày thấy lâu ngày k gặp a là bắt đầu dìm hàng a ah,cn này đi off sang nhà a Khánh mượn thêm mười con mang đi,sợ chưa..........=))=))=))=))

Thông báo-Sân chơi chó cảnh tại Hải Phòng

Lời đầu cho mình gửi lời chào đến toàn thể anh chị em vietpet nói chung và mọi người nuôi chó ở Hải Phòng nói riêng. Thời gian gần đây, khi CLB VietPet Hải Phòng tổ chức off thường liên cuối tháng, thấy sự thiếu vắng của các dòng chó cảnh, toydogs khiến sân chơi không còn đông đảo, phong phú như xưa.Nhân dịp offline của CLUB VIETPET-HP tháng này,mình và một số bạn nuôi chó cảnh tại hải phòng muốn tổ chức,giao lưu gặp mặt tất cả anh chị em nuôi các dòng chó cảnh,toydogs.

Rất mong mọi người đi đông đủ vào buổi offline ngay 31-7 sắp tới để phong trào VIETPETHP ngày càng lớn mạnh.>:D<>:D<>:D<>:D<

Với mong muốn tạo một sân chơi phù hợp với các dòng chó cảnh, mình và một số bạn đã và đang thực hiện một số buổi giao lưu nhỏ cho các em có không gian và địa điểm vui chơi,chạy nhảy cùng nhau thỏa thích,không bị xiềng xích,bó buộc.

CHÚ Ý:
1, Sân chơi chó cảnh tại Hải Phòng
vẫn thuộc khuôn khổ và hoạt động của CLUB VIETPET-Hải Phòng.Chúng ta vẫn tham gia các buổi offline của CLUB vietpet hải phòng như bình thường để đẩy mạnh phong trào cũng như góp sức cho sự lớn mạnh của CLUB.

2. Địa điểm: Bãi cỏ hồ An Biên.
Thời gian:Từ 3h30 - 4h30: chúng ta vẫn tham gia offine với CLB VietPet Hải Phòng bình thường.
Từ 4h30 - 6h: chúng ta sẽ di chuyển sang bãi cỏ bên cạnh để có không gian rộng hơn cho các em chạy nhảy và nô đùa thỏa thích (toàn bộ các em sẽ được thả tự do vui chơi cùng nhau và tham gia các trò chơi hoạt động ngoài trời):)):)):))

Sau đây là một số hình ảnh các em vui chơi, chạy nhảy tại các buổi giao lưu nhỏ:

_DIAMOND_1984

Lời đầu cho mình gửi lời chào đến toàn thể anh chị em vietpet nói chung và mọi người nuôi chó ở Hải Phòng nói riêng. Thời gian gần đây, khi CLB VietPet Hải Phòng tổ chức off thường liên cuối tháng, thấy sự thiếu vắng của các dòng chó cảnh, toydogs khiến sân chơi không còn đông đảo, phong phú như xưa.Nhân dịp offline của CLUB VIETPET-HP tháng này,mình và một số bạn nuôi chó cảnh tại hải phòng muốn tổ chức,giao lưu gặp mặt tất cả anh chị em nuôi các dòng chó cảnh,toydogs.

Rất mong mọi người đi đông đủ vào buổi offline ngay 31-7 sắp tới để phong trào VIETPETHP ngày càng lớn mạnh.>:D<>:D<>:D<>:D<

Với mong muốn tạo một sân chơi phù hợp với các dòng chó cảnh, mình và một số bạn đã và đang thực hiện một số buổi giao lưu nhỏ cho các em có không gian và địa điểm vui chơi,chạy nhảy cùng nhau thỏa thích,không bị xiềng xích,bó buộc.

CHÚ Ý:
1, Sân chơi chó cảnh tại Hải Phòng
vẫn thuộc khuôn khổ và hoạt động của CLUB VIETPET-Hải Phòng.Chúng ta vẫn tham gia các buổi offline của CLUB vietpet hải phòng như bình thường để đẩy mạnh phong trào cũng như góp sức cho sự lớn mạnh của CLUB.

2. Địa điểm: Bãi cỏ hồ An Biên.
Thời gian:Từ 3h30 - 4h30: chúng ta vẫn tham gia offine với CLB VietPet Hải Phòng bình thường.
Từ 4h30 - 6h: chúng ta sẽ di chuyển sang bãi cỏ bên cạnh để có không gian rộng hơn cho các em chạy nhảy và nô đùa thỏa thích (toàn bộ các em sẽ được thả tự do vui chơi cùng nhau và tham gia các trò chơi hoạt động ngoài trời):)):)):))

Sau đây là một số hình ảnh các em vui chơi, chạy nhảy tại các buổi giao lưu nhỏ:

Bạn cho mình hỏi chút là bạn tham gia VP HP đến nay được lâu chưa bạn, chắc cũng phải độ 2 tháng là cùng bạn nhỉ, bạn cho mình hỏi quí danh bạn là ai vậy mà bạn lai đứng lên thông báo OFF theo kiểu lung tung không có tổ chức như vậy ??? Nếu chưa đọc nội qui xây dựng cho VP HP đề nghĩ bạn alo cho mình nhé >:/>:/

Thêm 1 clip các em chạy nhảy cho sinh động:
[youtube]http://www.youtube.com/watch?v=ShPF8ueSJRs[/youtube]

yoko1910

Member
Hura kêu gọi rồi hả anh, sướng thế sướng thế ... e khoái thả chó chạy rông kiểu này lắm anh ạ. Nhìn thấy tụi nó chạy nhảy mà sướng quá.
CN này mọi người cố gắng mang hết các em chó cảnh ở HP ra nhé :D

Mieo4987

Member
:D Eo thích thế, CN tuần này phải vác cả 2 cháu nhà mình đi mới được :D Tớ cũng không thích cứ mang chó đến rồi xích chúng nó vào hàng rào để mọi người đi qua đi lại sờ nắn, bình luận, mà tớ muốn chúng nó được chơi với nhau thật sự cơ, vì tớ cho chó đi chơi mà, có phải đem đi cho mọi người ngắm đâu. Nếu không thì thành buổi off của người mất, chó chỉ là cái cớ tụ tập thôi :( Tớ rất hoan nghênh ý tưởng của các bạn <:p cho các cháu được chơi hết mình với nhau :x

Bạn cho mình hỏi chút là bạn tham gia VP HP đến nay được lâu chưa bạn, chắc cũng phải độ 2 tháng là cùng bạn nhỉ, bạn cho mình hỏi quí danh bạn là ai vậy mà bạn lai đứng lên thông báo OFF theo kiểu lung tung không có tổ chức như vậy ??? Nếu chưa đọc nội qui xây dựng cho VP HP đề nghĩ bạn alo cho mình nhé >:/>:/
Chào anh,em tên phát.
Em tham gia diễn đàn Vietpet này cũng 2,3 năm rồi,cũng 4 lần đưa cún đi off rồi.Nhưng em nghĩ thời gian chẳng nói lên gì cả,quan trọng là tình yêu cún và mong muốn tạo sân chơi cho các em nó thôi.Còn về việc đứng lên kêu gọi offline,xin anh đọc kỹ lại,vì em không kêu gọi mọi người off theo kiểu lung tung không có tổ chức mà đơn thuần là đi offline cuối tháng của CLUB VIETPET Hải Phòng như bình thường ,sau đó sẽ thả các em ra chơi cùng nhau,chứ không có ý tách riêng và tổ chức lung tung.