• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB VP HP thông báo OFFLINE 28.08.2011

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
CLB VIETPET HP XIN THÔNG BÁO LỊCH OFFLINE 28.08.2011

1 . Thời gian và địa điểm :

* Thời gian : 15 giờ 30 chiều Chủ Nhật ngày 28 tháng 08 năm 2011.
* Địa điểm : Hồ An Biên ( Đằng sau Đài Tưởng Niệm Anh Hùng Liệt Sỹ ) Đường Lạch Tray _ Ngô Quyền _ Hải Phòng.

2 . Nội dung :

* Chương trình tưng bừng hướng ứng OFFLINE tháng 8

Vậy rất mong ACE VIETPET Hải Phòng nhiệt tình hưởng ứng và bớt chút thời gian mang cún cưng ra giao lưu để góp phần xây dựng cho phong trào của thành phố ngày càng phát triển..

Thay mặt CLB xin chân thành cảm ơn ..!!!

Mr Tùng : 0936978888
Mr Đại : 0914379588

Thân... ./.
UP lịch OFF nào...!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

phu_kienan

Member
cả nhà ơi quay đj quay lại đã đc 1t , nghĩa là đại gia đình vp hp lại đc hội tụ những em cún lại đc đj show hàng up.........up........................:x

_DIAMOND_1984

Chỉ còn 2 ngày nữa thôi là lại đến ngày OFF rồi, UP...UP nào.....!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Konica.dog

Member
up...............................................................................
Nếu thời tiết thuận lợi như thế này thì mai cả nhà off từ 3h cho nó sớm và các cún được chơi với nhau nhiều hơn nhỉ *-:)*-:)*-:)*-:)*-:)

phu_kienan

Member
thời tiết mưa thuận gió hòa thế này thì off 3 h đi anh tùng ơi off sớm để ace chém gió đc nâu hơn hjhjhj.............up.............up........;)

rottweilord

Member
Pfff, may quá! Dàn xếp mãi mới thực hiện được lời hứa với chú Đá Quý HP từ hôm 7/8, mai là ra off được rồi. Há Há...>:D<

Nếu thời tiết thuận lợi như thế này thì mai cả nhà off từ 3h cho nó sớm và các cún được chơi với nhau nhiều hơn nhỉ *-:)*-:)*-:)*-:)*-:)
ngoài cún đc chơi ra thì ae mình có trò gì để chơi k nhỉ..........................

kakapham

Member
ngoài cún đc chơi ra thì ae mình có trò gì để chơi k nhỉ..........................
chiều nay cả vợ chồng a đều đi off chú chụp cho a xin mấy kiểu nhé,tạo công việc cho chú không thì mải chơi lắm...............:)):)):))

Phi Anh

Member
a e vp hai duong da hoan thanh xuat sac chuong trinh voi su gop mat dong dao cua anh e vp hai phong. Rat tiec la a e vp hai duong dang chua xong chuong trinh nen ko voi voi a e vp hai phong duoc. Hen a e o tran bong giao huu vp hai duong va vp hai phong trong thang toi.
E xin loi, van online bang mobile nen ko go tieng viet duoc.

_DIAMOND_1984

a e vp hai duong da hoan thanh xuat sac chuong trinh voi su gop mat dong dao cua anh e vp hai phong. Rat tiec la a e vp hai duong dang chua xong chuong trinh nen ko voi voi a e vp hai phong duoc. Hen a e o tran bong giao huu vp hai duong va vp hai phong trong thang toi.
E xin loi, van online bang mobile nen ko go tieng viet duoc.
Em cũng xin thay mặt cho anh em VP HP cảm ơn anh em VP HP vì sự đón tiếp rất nhiệt tình và chu đáo chỉ tiếc 1 điều rằng HD và HP OFF chung vào 1 ngày thành ra không ngồi với anh em đến cùng được, xin hẹn gặp anh em HD vào 1 ngày OFF gần nhất tại HP, hôm đó chắc chắn anh em VP HP , VP HD sẽ ngồi giao lưu với nhau được lâu hơn.
Thân./.

yoko1910

Member
Rất xin lỗi mọi người. Vì lý do không may mắn nên toàn bộ dữ liệu trong máy ảnh của mình đã bị mất nên không thể post ảnh buổi offfine của CLB ta ngày hôm qua được. Rất xin lỗi về sự sơ xuất này . Hi vọng sau này sẽ không có những sơ xuất đang tiếc như này xảy ra nữa :(.

_DIAMOND_1984

Thay mặt BCN CLB VP HP cũng xin gửi lời xin lỗi đến toàn thể ACE vì sự cố hy hữu trong buổi OFFLINE chiều hôm qua, cũng vì sơ xuất quá thành ra bị mắt hết những khoảnh khắc, hình ảnh của buổi OFF, hy vọng sẽ không để xảy ra tình trạng như trên nữa trong những buổi OFF sắp tới.

Thân./