• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB VP HP thông báo OFFLINE 28.08.2011

Konica.dog

Member
Trươc' khi hỏi e no' định lam` gi` thi` a Khanh' cho a e hỏi a đã lam gi` rôi` ? =))=))=))
:D:D:D Thi thoảng anh cũng mở hé nắp "Ca" ra xem mấy con "Ve" nó ra sao. Nhưng mỗi lần mở ra là 1 lần con "Ve" nó lại bay mất :(:)(:)(:)((. Không tin anh dẫn em đến mở thử nhé <:p<:p<:p=))=))=))

:D:D:D Thi thoảng anh cũng mở hé nắp "Ca" ra xem mấy con "Ve" nó ra sao. Nhưng mỗi lần mở ra là 1 lần con "Ve" nó lại bay mất :(:)(:)(:)((. Không tin anh dẫn em đến mở thử nhé <:p<:p<:p=))=))=))
nhà e có con chim "cu" thỉnh thoảng e cũng cho nó vào cái "ca" bắt con "ve" a khánh ah.....=))=))=))=))=))

kakapham

Member
nhà e có con chim "cu" thỉnh thoảng e cũng cho nó vào cái "ca" bắt con "ve" a khánh ah.....=))=))=))=))=))
tình hình là ông bạn a có con "bươm bướm",con này khôn lắm,nếu ai trong giới chơi "Bướm" chắc cũng bit nó,cứ sáng nó ra phơi nắng còn tói lại bay lên gường đậu.................híhí

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Đây là topic thông báo OFF anh em nên đi sâu vào đúng chủ đề topic nhé, toipc này còn nhiều thành viên của vietpet trên cả nước vào đọc nữa, cứ comment như thế này mình nghĩ không hay cho lắm, anh em nên rút kinh nghiệm nhé,muốn chém gió hay như nào thì mời anh em vào topic FC VP HP thì moị người thoải mái.
Cảm ơn mọi người.

phu_kienan

Member
e xin lỗi cả nhà và anh tùng nha, lỗi là tại e, e chỉ nói đùa cho ko khí diễn đàn vui chứ ko có ý gì cả, có mỗi chuyện con dê núi thui mà cả nhà suy diễn ra nào là ku nào là bươm bướm, ve nhưng ca? nói thế thì vẫn thiếu mot loại mà trai đất ko thể thiếu đó ghẹ hjhjhjjhj, e nói như vậy a tùng đừng giân e nha ;)

_DIAMOND_1984

e xin lỗi cả nhà và anh tùng nha, lỗi là tại e, e chỉ nói đùa cho ko khí diễn đàn vui chứ ko có ý gì cả, có mỗi chuyện con dê núi thui mà cả nhà suy diễn ra nào là ku nào là bươm bướm, ve nhưng ca? nói thế thì vẫn thiếu mot loại mà trai đất ko thể thiếu đó ghẹ hjhjhjjhj, e nói như vậy a tùng đừng giân e nha ;)
hiihiih, anh em chém gió vô tư nhưng topic này cũng là 1 phần danh dự phong trào của HP nếu anh em tếu táo cứ vào FC chém vô tư, mà cuối tháng này off rồi đấy em nhớ ra chơi nhé, cầm con Béc sang nhé, ai lại cứ đi người không chó nuôi mấy con mà chả thấy đâu, nhớ ra sớm hộ anh làm phó nháy .....:D

xin mời a Khánh T$T mang con "ve" sang bên FC HP để ae còn bình luận tiếp. nuôi "ve" trong "ca" đang làtraod lưu mới đấy a Khánh à:D:D

cocker.fan

Active Member
A Tùng ơi chủ nhật này cho A Thăng chân đi chụp ảnh đi,anh ấy năn nỉ e mấy tháng nay mà a chưa ra quyết định nên e ko dám đưa,a thăng mà chụp thì ảnh off nhiều girl xinh lắm đấy =)) =))

_DIAMOND_1984

A Tùng ơi chủ nhật này cho A Thăng chân đi chụp ảnh đi,anh ấy năn nỉ e mấy tháng nay mà a chưa ra quyết định nên e ko dám đưa,a thăng mà chụp thì ảnh off nhiều girl xinh lắm đấy =)) =))
Nhất trí........................................................................:)

phu_kienan

Member
vâng đơt này em mang bit cái của thăng với bé nhăn mắt bị mộng mắt , bảo anh dương sang cắt nhưng đã cắt đc đâu, e bận lên đi suốt mà a , may mà có má e ở nhà giúp e nuôi niềm đam mê của e hì hì ;);), e đưa bé nhăn đi off mong cả nhà dơ cao đánh khẽ nha, cả nhà mà chém mạnh tay là e ko về đc lương sơn bạc thì chít :x

chú cứ nói thế làm a thấy xấu hổ quá...................................:">:">:">:">