• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB VP HP thông báo OFFLINE Đầu năm 26.02.2012

HHH2302-hp

Member
mình cũng rất đam mê về becgie, mình đang có 1 em hơn 1 năm tuổi, cho mình hỏi bạn ở đâu vậy? mình đang muốn nuôi thêm 1 con cái nữa mà
uuupppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppupppppppppppp lịch họp đầu năm đê anh em ơi
Huy An Đồng 0906238183

mình cũng rất đam mê về becgie, mình đang có 1 em hơn 1 năm tuổi, cho mình hỏi bạn ở đâu vậy? mình đang muốn nuôi thêm 1 con cái nữa mà
uuupppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppupppppppppppp lịch họp đầu năm đê anh em ơi
Huy An Đồng 0906238183
anh ơi. gọi cho a khó hơn gặp giám đốc ý....2 con ở nhà thế nào rồi a? khỏe và ngich. chứ ạ...(e xin phép ngoài luồng 1 tý) 8->

uppppppppppppppp cho chủ nhật nắng đẹp cả nhà đi off đầu năm nha..... dạo này lười lên quá hi....

HHH2302-hp

Member
anh ơi. gọi cho a khó hơn gặp giám đốc ý....2 con ở nhà thế nào rồi a? khỏe và ngich. chứ ạ...(e xin phép ngoài luồng 1 tý) 8->
anh không khó thế đâu chứ, tại công việc anh hay phải đi thôi, anh đang đi công tác tại Thanh Hóa, không biết off đầu năm có về được không nữa, 2 em mưa quá không vận động được, buồn quá!

Up .........up ......up.......buổi off đầu năm vui vẻ đoàn kết nào

anh không khó thế đâu chứ, tại công việc anh hay phải đi thôi, anh đang đi công tác tại Thanh Hóa, không biết off đầu năm có về được không nữa, 2 em mưa quá không vận động được, buồn quá!

Up .........up ......up.......buổi off đầu năm vui vẻ đoàn kết nào
29 tết gọi điện chúc tết a đâu có được..mùng 3 gọi thì thuê bao...chán chẳng muốn chết hihi...hôm nào e xuống đấy nhé........

Annam

Member
Mấy bác pitbull nhớ rọ mõm cho em tháo xích cún nhà em với, em nó còn bé :p:p:p:p:p:p:p

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Mấy bác pitbull nhớ rọ mõm cho em tháo xích cún nhà em với, em nó còn bé :p:p:p:p:p:p:p
Vấn đề về các dòng chó giữ và ý thức kỷ luật của cả chủ và chó trước khi đi oFF mình cũng đã đề cập và nhắc nhở với anh em thành viên nhiều lần rồi, sang năm mới rồi sẽ có nhiều đổi mới về qui định hơn nữa để cho ACE và cún cưng đi OFF với tinh thần thoải mái, vui vẻ yên tâm đi OFF.