• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB VP HP thông báo lịch OFFLINE 27.3.2011

cocker.fan

Active Member
2 tuần nữa biết đâu thời tiết nắng đẹp,các anh nào bảo mang hết đi tổng vệ sinh thì lên danh sách hết nhé để hôm ấy e còn điểm danh :))

em chưa mua được chó cho em đi với được không các anh.:(:)(:)((để em học hỏi kinh nghiệm về để nuôi:-c0948714444.đi vào ngày nào vậy anh nhắn cho em với nhé
:)]:)]

theo Nấm nghĩ!

Theo Nấm nghĩ thế này! mọi người ai có ý kiến thì đề xuất nhé.
+ tớ đã đi off được 2 buổi. và cả 2 buổi nội dung đều như nhau. chưa gắn kết được các thành viên mới. Thành viên mới thường ( rụt rè ) nên không thể biết thêm được những ai nếu không có tính chủ động và tự tin.
+tớ có đề xuất thế này: cuối buổi khi đã đông đủ trưởng nhóm (tùng hoặc Đại) sẽ là người giới thiệu thành viên mới cho các thành viên cũ và ngược lại. Còn các thành viên khác vỗ tay chúc mừng thành viên mới lần sau đi off cho vui. nếu làm được và duy trì như vậy tớ tin chắc là các thành viên yêu chó ở Hải Phòng mình càng gắn kết hơn.

Tớ nghĩ thế đừng ném đá vào tớ tội tớ vì tớ bị Nấm rồi mà!:-":-":-"

_DucPham_

Vietpet sponsor
+ tớ đã đi off được 2 buổi. và cả 2 buổi nội dung đều như nhau. chưa gắn kết được các thành viên mới. Thành viên mới thường ( rụt rè ) nên không thể biết thêm được những ai nếu không có tính chủ động và tự tin.
+tớ có đề xuất thế này: cuối buổi khi đã đông đủ trưởng nhóm (tùng hoặc Đại) sẽ là người giới thiệu thành viên mới cho các thành viên cũ và ngược lại. Còn các thành viên khác vỗ tay chúc mừng thành viên mới lần sau đi off cho vui. nếu làm được và duy trì như vậy tớ tin chắc là các thành viên yêu chó ở Hải Phòng mình càng gắn kết hơn.

Ý kiến hay lắm bạn, tôi có ý này ai ủng hộ thì cám ơn ỡ dưới nha ^^
Tới cuối buổi off Trưởng nhóm và Phó nhóm sẽ mời thành viên cũ và mới đi nhậu 1 bũa để làm quen :D, có bia có rượu dễ gần nhau lắm =))

_DucPham_

Vietpet sponsor
2 tuần nữa biết đâu thời tiết nắng đẹp,các anh nào bảo mang hết đi tổng vệ sinh thì lên danh sách hết nhé để hôm ấy e còn điểm danh :))
Cái này em phải bảo đại ca Tùng của em, anh bị lừa 1 lần rồi :(( ~~> đồ đểu

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng

Trước hết mình xin cảm ơn Nấm chuột vì những lời đóng góp quí báu như trên :-bd
Theo như mình nghĩ việc anh em thành viên và chủ nhiệm CLB nên kết nối thành viên để anh em thành viên mới và ACE VP HP gắn kết xiết chặt mọi người với nhau hơn mình nghĩ việc làm này anh em thành viên và BCN VP HP đã làm lâu rồi chứ không phải bây giờ mới làm, hoặc giờ mới định làm,thiết nghĩ tại sao lại như thế vì Nấm chuột mới tham gia đi OFF với mọi người được 2 buổi cho nên Nấm chuột cũng chưa thể nắm hết được mọi việc làm và hoạt động của VP HP . VP HP bây giờ với trước kia khác nhau rất nhiều đúng không??? Ngày càng nhiều thành viên tham gia đúng không đơn giản ngay như thế thôi có lẽ Nấm chuột cũng hiểu là để được như thế thì anh em đã phải như nào,và đã làm những gì. Nói vui thôi nhé trong 1 thương trường làm ăn kinh tế đầy biến động công tác Marketing kém thì coi như đã là thất bại rồi .....hihihiihhih :p
Nhân đây thay mặt BCN mình xin thành cảm ơn mọi người đã nhiệt tình và luôn luôn ủng hộ cho VP HP trong thời gian vừa qua, mình cũng luôn mong mỏi mọi người tích cực đóng góp ý kiến để VP HP ngày càng phát triển hơn nữa với mong ước mỗi buổi OFF diễn ra đều được tổ chức tốt, 1 cách qui củ và toàn diện../.
Thân..!!!

_DIAMOND_1984

Cái này em phải bảo đại ca Tùng của em, anh bị lừa 1 lần rồi :(( ~~> đồ đểu
Được rồi lần này a sẽ tạ lỗi chú, khổ nổi cũng đang lo không biết 27 này thời tiết có đẹp không nữa, nếu đẹp anh mang hết được chưa, cả chó hàng xóm nữa nhé Đức Chiahuahua à quên Đức Min Pin :p:p

cocker.fan

Active Member
Được rồi lần này a sẽ tạ lỗi chú, khổ nổi cũng đang lo không biết 27 này thời tiết có đẹp không nữa, nếu đẹp anh mang hết được chưa, cả chó hàng xóm nữa nhé Đức Chiahuahua à quên Đức Min Pin :p:p
Bây giờ anh ý là Đức Bamboo-Chicken rồi anh ạ :love struck: :love struck: :love struck:

_DIAMOND_1984

Hôm nay thời tiết đẹp quá, không biết cuối tuần sau thời tiết thế nào nhỉ ?????????? ...*******..........*******

Hung.tinhyeu

Active Member

Ủng hộ và tán thành ý kiến của bạn Nấm Chột và bổ sung thêm một ý nho nhỏ thôi. Trưởng ban liên lạc TùngĐại ngoài phần giới thiệu tên các thành viên để các thành viên tự làm quen với nhau. Sau khi đã biết tên và làm quen thì hai đ/c trưởng ban liên lạc phải ôm hôn thắm thiết các thành viên để gắn chặt tình đoàn kết. THÂN

_DIAMOND_1984

Ủng hộ và tán thành ý kiến của bạn Nấm Chột và bổ sung thêm một ý nho nhỏ thôi. Trưởng ban liên lạc TùngĐại ngoài phần giới thiệu tên các thành viên để các thành viên tự làm quen với nhau. Sau khi đã biết tên và làm quen thì hai đ/c trưởng ban liên lạc phải ôm hôn thắm thiết các thành viên để gắn chặt tình đoàn kết. THÂN
Anh ơi công việc này trước mỗi buổi OFF bọn em phân công kỹ càng lắm anh ạ, anh Đại chuyên tiếp đón ôm hôn những chị em thành viên mới vào độ tuổi từ U 30 trở lên, em thì nhiệt tình tiếp đón các em nhỏ hơn chút, Bác Đại chắc chăm sóc tiếp đón chị em khéo và nhiệt tình lắm thể nào toàn thành viên mới trên U30 thôi ạ ,thành ra VP HP được nhờ bác ấy lắm ạ :p:p:p:p

cái bác Hùng tình yêu này đi đến đâu là mọi người phải gãi chỗ đó, thế mới lạ chứ. Chẳng biết bác là .....gì nữa?
Nếu mà tình hình diễn ra và duy trì được như thế thì em sẽ cầy đi off để lên chức phó phó ban liên lạc để đại diện trưởng ban liên lạc đón tiếp các thành viên nam trẻ tuổi . Có như vậy nó mới công bằng và đưa phong trào vietpet hải phòng ngày càng gắn... kết nhau nhiều hơn nữa a.

_DIAMOND_1984

cái bác Hùng tình yêu này đi đến đâu là mọi người phải gãi chỗ đó, thế mới lạ chứ. Chẳng biết bác là .....gì nữa?
Nếu mà tình hình diễn ra và duy trì được như thế thì em sẽ cầy đi off để lên chức phó phó ban liên lạc để đại diện trưởng ban liên lạc đón tiếp các thành viên nam trẻ tuổi . Có như vậy nó mới công bằng và đưa phong trào vietpet hải phòng ngày càng gắn... kết nhau nhiều hơn nữa a.
Cứ tu thành chính quả dài dài đi đã Nấm chuột ơi, sau này mình bàn giao lại cho :D:D làm công tác quần chúng này để hài hòa với mọi người có lẽ không đơn giản như Nấm Chuột nghĩ đâu, có biết bao nhiêu phong trào , rồi biết bao nhiêu CLB được lập ra rồi lại đi đến thất bại rồi đấy, cuối cùng là đường ai người đấy đi , đấy chỉ đơn giản có thế thôi :):)

Hung.tinhyeu

Active Member
Cứ tu thành chính quả dài dài đi đã Nấm chuột ơi, sau này mình bàn giao lại cho :D:D làm công tác quần chúng này để hài hòa với mọi người có lẽ không đơn giản như Nấm Chuột nghĩ đâu, có biết bao nhiêu phong trào , rồi biết bao nhiêu CLB được lập ra rồi lại đi đến thất bại rồi đấy, cuối cùng là đường ai người đấy đi , đấy chỉ đơn giản có thế thôi :):)
Có khi CLB VP HP nên kết nạp bạn Nấm Chột và đề nghị được giữ chứ phó chủ nhiệm CLB offline VP HP. Có như vậy mới bình đẳng và đúng với chủ trương của đảng và nhà nước.

Có khi CLB VP HP nên kết nạp bạn Nấm Chột và đề nghị được giữ chứ phó chủ nhiệm CLB offline VP HP. Có như vậy mới bình đẳng và đúng với chủ trương của đảng và nhà nước.
đúng là trời nắng lên tất cả mọi thứ cũng đều đẹp và khác. Bác cứ như vậy thì ai cũng quý bác không?
Như Tùng nói: Tu thành chính quả . em mà đi tu chắc em không được lấy chồng . Thiệt lắm ạ . thôi em nguyện làm thường dân để mong có tấm chồng hớ hớ hớ :D

_DucPham_

Vietpet sponsor
đúng là trời nắng lên tất cả mọi thứ cũng đều đẹp và khác. Bác cứ như vậy thì ai cũng quý bác không?
Như Tùng nói: Tu thành chính quả . em mà đi tu chắc em không được lấy chồng . Thiệt lắm ạ . thôi em nguyện làm thường dân để mong có tấm chồng hớ hớ hớ :D
Ơ nói thế thì nấm chuột là " Girl" ak ??? :D, em cứ nghĩ là "Boy", cho em hỏi chị bao nhiêu tuổi rồi ak.??

oh nào up cho Lịch of lên đầu nào. hôm đây nhất định sẽ có lx nhà e . nhưng sợ chó con chưa cứng cho ra nguy hiểm