• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB VIETPET Hải Phòng tổ chức OFFLINE định kỳ

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
CÂU LẠC BỘ VIETPET THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG XIN THÔNG BÁO LỊCH OFFLINE ĐỊNH KỲ .

1 . Thời gian và địa điểm :
* Thời gian : 15 giờ 30 phút chiều Chủ Nhật ngày 25 tháng 4 năm 2010 .
* Địa điểm : Hồ An Biên ( Đằng sau Đài Tưởng Niệm Anh Hùng Liệt Sỹ ) Đường Lạch Tray _ Ngô Quyền _ Hải Phòng.
2 . Nội dung :
* Biểu diễn chó của thành viên VIETPET Hải Phòng đã qua 1 khoá huấn luyện cơ bản về nghiệ vụ.
* Tư vấn cho thành viên và giới thiệu về các giống chó trên Thế Giới.
Vậy rất mong ACE VIETPET Hải Phòng nhiệt tình hưởng ứng và bớt chút thời gian mang cún cưng ra giao lưu để góp phần xây dựng cho phong trào của thành phố ngày càng phát triển..:-bd
Thay mặt CLB xin chân thành cảm ơn ..!!!
Thân.

chicken

Member
hôm đấy anh tùng không phải ở nhà chăm chó con à, con pit sắp đẻ rồi còn gì

liemhitle

Member
hi hi hôm ấy anh cố gắng về HP chơi tiện thể đăng ký luôn 1 em cún tên Pit sắp chào đời Tùng nhé ;)

_DIAMOND_1984

To Dương

hôm đấy anh tùng không phải ở nhà chăm chó con à, con pit sắp đẻ rồi còn gì
Biết là con BUN nhà anh sắp đẻ nên bận bụi phải chăm mẹ con nó ,nhưng OFFLINE là ngày hội của những chú cún cưng và những người yêu cún cưng mà em :D :D mỗi tháng chỉ tổ chức có 1 lần ....vì vậy anh có bận đến mấy cũng phải ra chứ...:-bd

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
thế là lại off à ? em phải xem lại lịch xem hôm đó có công việc gì bên HP không để còn té tạt qua ngắm mấy chú cún cho đỡ vã cái ....

liemhitle

Member
thế là lại off à ? em phải xem lại lịch xem hôm đó có công việc gì bên HP không để còn té tạt qua ngắm mấy chú cún cho đỡ vã cái ....
kinh quá cơ dạo này ông em mình nói như là xếp , công vụ HP HN suốt ngày cơ đấy :-bd

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
???

kinh quá cơ dạo này ông em mình nói như là xếp , công vụ HP HN suốt ngày cơ đấy :-bd
hehe dạo này em chẳng biết bạn việc gì mà cứ HP ,HN,HD cú đi xuốt thôi anh à kiểu này chắc sắp lam ăn lớn rồi !!!:)):)):))=))=))=))

_DIAMOND_1984

hê hê... anh Liêm cứ trêu chú Vui chứ.....có đi nhiêu thì mới càng mở mang đầu óc chứ có sao đâu mà...Đi 1 đàng học 1 sàng khôn ..:D:D

TungKon

Member
Tèn tén ten thế là lại sắp đc đi off rồi.hehehe
anh ơi em có 2 MEM mới hoàn toàn có được mang ra để giao lưu với mọi người không ah.???

_DIAMOND_1984

Ra thoải mái chứ em,chú ra sớm nhé,nhớ dẫn cả người yêu ra chơi cho vui,OFF lần này hình như có 2 GIRL thành viên mới toanh của VP Hải Phòng đấy :D

chicken

Member
anh em vphp off đều đặn quá! chúc buổi off thành công tốt đẹp, thân ái vầđonf kết

CÂU LẠC BỘ VIETPET THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG XIN THÔNG BÁO LỊCH OFFLINE ĐỊNH KỲ .

1 . Thời gian và địa điểm :
* Thời gian : 15 giờ 30 phút chiều Chủ Nhật ngày 25 tháng 4 năm 2010 .
* Địa điểm : Hồ An Biên ( Đằng sau Đài Tưởng Niệm Anh Hùng Liệt Sỹ ) Đường Lạch Tray _ Ngô Quyền _ Hải Phòng.
2 . Nội dung :
* Biểu diễn chó của thành viên VIETPET Hải Phòng đã qua 1 khoá huấn luyện cơ bản về nghiệ vụ.
* Tư vấn cho thành viên và giới thiệu về các giống chó trên Thế Giới.
Vậy rất mong ACE VIETPET Hải Phòng nhiệt tình hưởng ứng và bớt chút thời gian mang cún cưng ra giao lưu để góp phần xây dựng cho phong trào của thành phố ngày càng phát triển..:-bd
Thay mặt CLB xin chân thành cảm ơn ..!!!
Thân.
------------------------------------------------------------------------------------------------------
Cầu cho chiều hôm đó trời không mưa, Chúc buổi offline của Vietpet Hải phòng chúng ta thành công và mang lai nhiều niềm vui cho mọi người.

mewmeo

Member
Sinh hoạt thường niên hả các anh :D ở HP vui ghê. chúc cho phong trào của VPHP luôn phát triển ạ :love struck:

Chú Tùng nói vậy, anh em lại đi đông ngoài dự kiến đấy.... Chúc anh em thành công nhé!

nguyenhaidai_hp

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Chủ Nhạt này lại OFF rồi cả nhà chuẩn bị đi đông đủ nhớ :D:D:D
nick DOG_SAO đâu sao cháu không dùng mà lại dùng nick này hả Đức, CN cháu cho cún ra sớm nhé.
Thân.
Nguyễn Hải Đại

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Chúc Câu lạc bộ Vietpet Hải Phòng luôn tổ chức offline thành công, đoàn kết và ngày càng phát triển

_DIAMOND_1984

Xin trân thành cảm ơn ACE đã quan tâm theo dõi và ủng hộ cho phong trào VP Hải Phòng..
Thân..

NguoiRung

Member
:):)HeHeHe xin chào tất cả ace. hôm đấy chỉ ra người ko mà ko mang theo chó có được ko hả ông e Ban liên lạc:):):wel::wel::wel:

chelsea

Member
anh em hp vui thật đấy, em đến phải chuyển hộ khẩu về hp mất thôi,chúc anh em hp ngày càng lớn manh về pét