• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB Vietpet Hải Dương thông báo Off ngày 29/4/2012

xuandu74

Member
Ban chủ nhiệm CLB Vietpet Hải Dương thông báo Off

Thời gian và địa điểm :

* Thời gian : 14 giờ 30' chiều Chủ Nhật ngày 29 tháng 4 năm 2012.
* Địa điểm : Vườn hoa đầu cầu Cong - đường Thanh Niên - P. Hải Tân - TP Hải Dương.

Vậy rất mong ACE trong CLB Vietpet Hải Dương nhiệt tình hưởng ứng, bớt chút thời gian mang cún cưng ra giao lưu và tham dự buổi Off để góp phần xây dựng phong trào Vietpet Hải Dương ngày càng lớn mạnh.

T/M BAN CHỦ NHIỆM

ĐỒNG XUÂN DỰ

Tình hình là câu lạc bộ chúng ta offline lần này xong là để chuẩn bị 30/4 tiến vào giải phóng miền nam, vậy đề nghị và kính mong ACE chúng ta cố gắng mang cún tham gia đầy đủ nhé. khà khà khà
Quân số càng đông càng nhanh giải phóng được miền nam Việt Nam nhé. khà khà
Đề nghị các đ/c quân chủ lực của đội quân Vietpet Hải Dương thực hiện đúng quân lệnh. Cấm vắng mặt vì mọi lý do!
khà khà:)):)):)):)):))

trankhanhsd

E cũng ở HD.thích và yêu chó,nuôi chó từ lâu hnay mới biết vụ này.e cũng muốn gia nhập clb.nhà không ở trên Tp có đc tham gia không các ac:):):)

E cũng ở HD.thích và yêu chó,nuôi chó từ lâu hnay mới biết vụ này.e cũng muốn gia nhập clb.nhà không ở trên Tp có đc tham gia không các ac:):):)
Được chứ Bác, Cứ tham gia là ok mà. Tôi cũng có ở TP HD đâu. Nếu Bác có nguyện vọng, lòng đam mê làm thành viên của Vietpet Hải Dương club thì đăng ký. Đợt offline tới này đến tham gia, giao lưu cùng anh em cho vui, sau đó rồi đăng ký cũng được.

duykienhd

Member
con tiểu hoàng nhà e đang bị viêm phổi,có được mang đi off ko hả các bác ơi?:))

con tiểu hoàng nhà e đang bị viêm phổi,có được mang đi off ko hả các bác ơi?:))
Em nó bị ốm như thế lại còn định tha lôi em nó đi nữa hả. Mang em khác đi đi, cho em nó ở nhà chữa trị cho nó khỏi đê. mà chơi bờii chông nom kiểu gì mà để em nó ốm thế hả ông Kiên. b-)b-)b-)

Em nó bị ốm như thế lại còn định tha lôi em nó đi nữa hả. Mang em khác đi đi, cho em nó ở nhà chữa trị cho nó khỏi đê. mà chơi bờii chông nom kiểu gì mà để em nó ốm thế hả ông Kiên. b-)b-)b-)
Dịch bệnh hết cả rồi anh long ơi.Tuy nhiên chó không đi off nhưng người sẽ đi đầy đủ haha

trankhanhsd

Được chứ Bác, Cứ tham gia là ok mà. Tôi cũng có ở TP HD đâu. Nếu Bác có nguyện vọng, lòng đam mê làm thành viên của Vietpet Hải Dương club thì đăng ký. Đợt offline tới này đến tham gia, giao lưu cùng anh em cho vui, sau đó rồi đăng ký cũng được.
vậy thì ok.e đồng ý 2 tay luôn.hehe.tính e ham vui,ham chơi lắm.cho mình hỏi đăng ký thành viên ở đâu,gặp ai,cần những đk gì ạ:-??:-??

duykienhd

Member
bác cứ liên lạc với bác ĐỒNG XUÂN DỰ,cn clb đấy,có cả sđt nữa,đăng ký thành viên,hay là có gì thắc mắc bác cứ alo cho bác DỰ nhé

Dịch bệnh hết cả rồi anh long ơi.Tuy nhiên chó không đi off nhưng người sẽ đi đầy đủ haha
Thế phải chữa trị, chăm sóc cho các em nó cẩn thận nhé. Từ giờ đến ngày offline vẫn còn hơn 1 tuấn nữa mà. Hy vọng lúc đấy các em nó khỏi để có cho đi offline nhé.

Tình hình là từ giờ tới lúc Offline có mấy việc cần làm:
1-Cũng như mọi lần ACE nào biết thông báo Offline thì TB cho mọi người được biết để tham dự được đầy đủ & Đông vui!!!
2-Buổi Offline lần này sẽ ở địa điểm mới.Vườn HOA đầu cầu CONG.Chỗ này AE đã dọn & Off hôm SINH nhật rồi,nhưng nay đã mọc cỏ+ rác...Vậy rất mong ACE trong CLB cố gắng bớt chút thời giờ tranh thủ cùng nhau thu dọn lại.Dự kiến vào chiều thứ 6(27/4) AE nào rảnh rỗi ra tranh thủ một tý dọn dẹp nhé!
Xin cảm ơn!!!

Tình hình là từ giờ tới lúc Offline có mấy việc cần làm:
1-Cũng như mọi lần ACE nào biết thông báo Offline thì TB cho mọi người được biết để tham dự được đầy đủ & Đông vui!!!
2-Buổi Offline lần này sẽ ở địa điểm mới.Vườn HOA đầu cầu CONG.Chỗ này AE đã dọn & Off hôm SINH nhật rồi,nhưng nay đã mọc cỏ+ rác...Vậy rất mong ACE trong CLB cố gắng bớt chút thời giờ tranh thủ cùng nhau thu dọn lại.Dự kiến vào chiều thứ 6(27/4) AE nào rảnh rỗi ra tranh thủ một tý dọn dẹp nhé!
Xin cảm ơn!!!
Em ở xa lên không tham gia dọn dẹp được vụ này rồi.Bác chỉ đaọ chính nhé. ACE nào rảnh rỗi, ở khu vực TP Hải Dương thì tham gia nhé.
Còn nếu mà phải dọn nhiều quá, ace bận không tham gia được Bác lên thuê người, sau đó trích quỹ ra nhé.
Cư thế thôi nhể. khà khà:D:D:D

Phi Anh

Member
Ơ, e tưởng off ở HN? E đã lên HN mấy ngày nay rồi để đợi off đây. Hic hic hic
Nắng nóng thế nàu off xong thì chắc tốn beer lắm đây...8->

Ơ, e tưởng off ở HN? E đã lên HN mấy ngày nay rồi để đợi off đây. Hic hic hic
Nắng nóng thế nàu off xong thì chắc tốn beer lắm đây...8->
Đi đâu mà bi giờ mới thấy xuất hiện đây hả??? Hôm tới này offline thì phải phạt nặng. khà khà:D:D:D