• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB Vietpet Hải Dương off ngày 30/7/2011

xuandu74

Member
CLB VP HẢI DƯƠNG THÔNG BÁO OFF NGÀY 30/7/2011

Thời gian: 15h ngày 30/7/2011
Địa điểm:Đường Bạch Đằng - TP Hải Dương (Đối diện Sở TDTT cũ)

Vậy thông báo tới toàn thể ACE được biết. Rất mong ngày hôm đó mọi người có mặt đông đủ để buổi off thành công tốt đẹp.

Ban chủ nhiệm CLB Vietpet Hải Dương.

xuandu74

Member
Thay mặt ACE CLB Vietpet Hải Dương trân thành cảm ơn đồng chí Vũ đã ủng hộ CLB Vietpet Hải Dương 30 chiếc áo phông để làm áo riêng cho CLB. CLB đã tiến hành in logo Vietpet lên áo, vậy thông báo cho toàn thể ACE đã đăng ký thành viên của CLB đến nhà Bác Hải Đen để lấy áo và CLB đã thống nhất các buổi off của CLB tất cả ACE chúng ta mặc áo của CLB.

Bác Dự này.........CLB đang in áo..........Bác phải nói là:"Tôi ủng hộ CLB in áo..." mới đúng chứ....hi:)):)):))
Có nhiều AE chưa tham gia diễn đàn,vậy cũng rất mong AE nào qua đây biết,thông báo cho mọi người được biết.Thanks!!!
Mong tới ngày đó quá!!!!!!!!!!

Xin chân thành cảm ơn cảm ơn anh vũ nhé. hehe, khi nào được lấy áo anh nhớ gọi em đi với nhé, chắc mai ngày kia em phải đi làm cái máy ảnh để chuẩn bị còn tác nghiệp rồi, hehe

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Thay mặt CLBVP HP xin chúc cho anh em VP HP có 1 buổi OFF thành công, vui vẻ , anh em nhớ post anh lên cho mọi người xem nhé.
Thân./.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Bác Dự này.........CLB đang in áo..........Bác phải nói là:"Tôi ủng hộ CLB in áo..." mới đúng chứ....hi:)):)):))
Có nhiều AE chưa tham gia diễn đàn,vậy cũng rất mong AE nào qua đây biết,thông báo cho mọi người được biết.Thanks!!!
Mong tới ngày đó quá!!!!!!!!!!
Bác nên làm 1 cái gì đó sao cho đúng hướng như những cái gì em và anh Đại đã từng làm và xây dựng cho VP HP, sự khởi đầu luôn luôn khó khăn nhất chính vì thế anh em HD hãy cố gắng xây dựng cái nòng cốt nó vững chắc ngay từ đầu, có cái cốt vững chắc rồi về sau này mọi thứ cũng ok thôi, dù có thế nào em luôn ủng hộ anh ,cố gắng xây dựng cho phong trào VP HD ngày càng lớn mạnh anh nhé, để em còn chạy đi chạy lại về OFF với anh em cho vui anh nhé :D:D

aladin255

Member
Thay mặt CLBVP HP xin chúc cho anh em VP HP có 1 buổi OFF thành công, vui vẻ , anh em nhớ post anh lên cho mọi người xem nhé.
Thân./.
Đồng chí Tùng chúc rất hay nhưng hình như nhầm CLB. Đề nghị chúc lại :D

devil_cry

Member
hay quá Club đã có áo đồng phục, phải qua nhà bác Hải lấy áo ngay cho nóng ! ;)

Áo mình đã đem ra nhà A Hùng QC rồi,AE đợi mấy hôm nữa in xong,mình sẽ thông báo.Mình cũng đang mong ngày được mặc chiếc áo đó lắm.Thanks!!!!!

anh vũ ơi thế cái vụ băng rôn banner treo trước chỗ off. đã có chưa anh? phải treo 1 cái banner to ở trước chỗ off cho anh em gần xa biết anh ạ. với cả gây chú ý cho những người chưa biết đến clb vp HD. để ngày càng có đông thành viên cho clb vp HD. nếu có rồi thì hôm nào ae mình đi treo nha.

Có rồi E ạ,10m2 có vừa không E?An tâm hôm đó A gọi Không được từ chối đâu nhé?

xuandu74

Member
Vì điều kiện thời tiết rất nắng và nóng, nên Ban chủ nhiệm CLB Vietpet Hải Dương quyết định đổi thời gian offline ngày 30/7/2011 (thứ 7) bắt đầu từ lúc 8h30' cùng ngày, địa điểm không thay đổi. Vậy thông báo toàn thể ACE trong CLB được biết.

Bác Dự cẩn thận thế!Thông báo làm liền 2 bài giống nhau luôn.hihi!
Ủng hộ cho một Buổi Sáng Đẹp Trời!!!!!!!!!<:p<:p<:p

Phi Anh

Member
=(( sáng mai mình vưỡn phải đi làm........................................

AE VIETPET Hải Dương Chuẩn bị tinh thần thật tốt & chuẩn bị tốt cho những con thú cưng của AE cho tốt> Để cho ngày hội của chúng ta đươc thành công tốt đẹp,nhé AE!
Không có gì thay đổi thì ngày thứ ba(26/7) AE chúng ta sẽ có áo đồng phục,Mình sẽ đem vào nhà Bác Hải(Cựu Thành)AE tranh thủ vào nhận áo.Thanks!
Hồi hộp quá!!!!!!!!!!!!

Sheryl

Active Member
15h thì may ra còn đi nổi chứ 7h30 thì cháu vẫn phải đi làm ợ. 15h thì cháu sẽ tới theo kiểu đi ô tô từ HN về xuống bạch đằng off ẹp rồi gọi taxi (hoặc gạ gẫm nhờ đưa về nhà =)) ).

15h thì may ra còn đi nổi chứ 7h30 thì cháu vẫn phải đi làm ợ. 15h thì cháu sẽ tới theo kiểu đi ô tô từ HN về xuống bạch đằng off ẹp rồi gọi taxi (hoặc gạ gẫm nhờ đưa về nhà =)) ).
Còn nhiều cơ hội Bạn ạ.Chỉ sợ Bạn không còn đam mê nữa thôi.
Thân chào!

xuandu74

Member
Ban chủ nhiệm CLB VP Hải Dương xin thông báo:
Buổi sáng ngày 30/7/2011, CLB Vietpet Hải Dương chúng ta Offline tại vỉa hè trên đường Bạch Đằng là tuyến đường có mật độ người tham gia giao thông đông nên mọi người dân sẽ đứng lại để xem các chú cún cưng của chúng ta do vậy sẽ làm ảnh hưởng đến trật tự an toàn giao thông trên tuyến đường. Để buổi Offline của chúng ta thành công tốt đẹp và hoạt động của CLB tại địa điểm trên được lâu dài, không bị ảnh hưởng; Ban chủ nhiệm CLB Vietpet Hải Dương mong muốn tất cả các thành viên trong CLB chấp hành nghiêm túc sự hướng dẫn của Ban tổ chức sắp xếp xe đúng nơi quy định, không để xe dưới lòng đường và hướng dẫn nhân dân chấp hành nghiêm túc TTATGT. Rất mong sự ủng hộ của tất cả ACE trong CLB.

Chào thân ái!

aladin255

Member
Ban chủ nhiệm CLB VP Hải Dương xin thông báo:
Buổi sáng ngày 30/7/2011, CLB Vietpet Hải Dương chúng ta Offline tại vỉa hè trên đường Bạch Đằng là tuyến đường có mật độ người tham gia giao thông đông nên mọi người dân sẽ đứng lại để xem các chú cún cưng của chúng ta do vậy sẽ làm ảnh hưởng đến trật tự an toàn giao thông trên tuyến đường. Để buổi Offline của chúng ta thành công tốt đẹp và hoạt động của CLB tại địa điểm trên được lâu dài, không bị ảnh hưởng; Ban chủ nhiệm CLB Vietpet Hải Dương mong muốn tất cả các thành viên trong CLB chấp hành nghiêm túc sự hướng dẫn của Ban tổ chức sắp xếp xe đúng nơi quy định, không để xe dưới lòng đường và hướng dẫn nhân dân chấp hành nghiêm túc TTATGT. Rất mong sự ủng hộ của tất cả ACE trong CLB.

Chào thân ái!

Em thấy vấn đề này rất đáng lo ngại, việc bố trí thành viên trong ban tổ chức, thống nhất thực hiện thế nào thì ban tổ chức họp bàn phân công nhiệm vụ rõ ràng như:
- Ai là người hướng dẫn
- Xe thành viên để đâu
- Hướng dẫn người dân qua đường dừng đỗ lại thế nào.
Một vài ý kiến chân thành, xây dựng của em
Thân!