• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Clb vietpet bắc ninh thông báo offline ngày 23-10-2011

Status
Không mở trả lời sau này.

yeocollie

Member
CLB VIETPET BẮC NINH THÔNG BÁO OFFLINE LẦN THỨ I

Thay mặt CLB tôi xin được thông báo tới toàn thể anh chị em yêu Pet Bắc Ninh và các tỉnh lân cận lich offline của chúng ta như sau:
1/Thời gian 8h sáng ngày Chủ nhật 23-10-2011 tại công viên Nguyên Phi Ỷ Lan( gần hồ Tình Yêu)
2/Nội dung: Anh chị em chúng ta gặp gỡ trao đổi kinh nghiệm nuôi và chăm sóc thú cưng, sau khi offline xong sẽ tổ chức liên hoan để rút kinh nghiệm, địa điểm tổ chức liên hoan sẽ được thông báo tại buổi offline.

XIN LƯU Ý TỚI ANH CHỊ EM MỘT SỐ ĐIỂM SAU.

1/Vì địa điểm tổ chức offline của chúng ta là công viên vì vậy tôi đề nghị chúng ta hãy đề cao tinh thần bảo vệ môi trường, hãy cho thú cưng đi vệ sinh đúng nơi quy định.
2/ Những ACE có chó to và hung dữ đề nghị tuyệt đối phải mang theo rọ mõm để đảm bảo an toàn cho người và thú cưng của những thành viên khác.
3/ Để duy trì hoạt động của CLB, đề nghị khi đi offline ACE chúng ta mang theo tiền để đóng quỹ CLB và đóng tiền liên hoan sau buổi offline.

Tiền quỹ sẽ thu 100.000đ /1 người (bắt buộc với thành viên để duy trì hoạt động của CLB)
Tiền liên hoan 100.000đ/1 người (không bắt buộc)

ACE cố gắng đóng tiền ngay khi tới địa điểm offline để ban tổ chức còn sắp xếp đặt cơm. Vậy rất mong ACE chúng ta cố gắng thu xếp công việc, chăm sóc thú cưng thật khỏe & đẹp để đến offline đông đủ và đúng giờ, thay mặt ban tổ chức xin chân thành cảm ơn và mong gặp tất cả mọi người vào buổi offline.

xuandu74

Member
Chúc mừng! "Chúc mừng! Chúc buổi off đầu tiên thành công tốt đẹp. Chúc VP Bắc Ninh ngày càng phát triển và lớn mạnh.

yeocollie

Member
Chúc mừng! "Chúc mừng! Chúc buổi off đầu tiên thành công tốt đẹp. Chúc VP Bắc Ninh ngày càng phát triển và lớn mạnh.
Thay mặt ACE Bắc Ninh cảm ơn và chúc ACE Hải Dương cũng luôn mạnh khỏe, phong trào nuôi Pet ngày càng phát triển.
Gửi A.Dự
Vì chưa có nhiều kinh nghiệm nên lần đầu tổ chức ACE Bắc Ninh thống nhất là sẽ không mời khách vội, vậy nên lần này đành phải lỗi hẹn với ACE Hải Dương rất mong mọi người thông cảm cho.

Con Lợn Lòi

Active Member
Tiếc quá phải ở nhà trực triến em Doberman cái nhà mình sắp khai hoả, xả lũ ... không đến địa điểm off cùng mọi người được. Không biết ace BN off như thế nào rồi, đề nghị up ảnh lên thui .................

yeocollie

Member
Tiếc quá phải ở nhà trực triến em Doberman cái nhà mình sắp khai hoả, xả lũ ... không đến địa điểm off cùng mọi người được. Không biết ace BN off như thế nào rồi, đề nghị up ảnh lên thui .................
Bạn chẳng chịu đọc thông tin gì cả. Thông báo đã ghi rõ là Chủ nhật ngày 23-10-2011 mới tổ chức offline mà.

VietTung

Member
ủng hộ anh em bắc ninh.......................................................PITBULL

xuandu74

Member
Thay mặt ACE Bắc Ninh cảm ơn và chúc ACE Hải Dương cũng luôn mạnh khỏe, phong trào nuôi Pet ngày càng phát triển.
Gửi A.Dự
Vì chưa có nhiều kinh nghiệm nên lần đầu tổ chức ACE Bắc Ninh thống nhất là sẽ không mời khách vội, vậy nên lần này đành phải lỗi hẹn với ACE Hải Dương rất mong mọi người thông cảm cho.
Cám ơn Thành, tới đây VPHD tổ chức mừng sinh nhật lần thứ 3, nhất định phải có mặt ACE VPBN đấy nhé.

yeocollie

Member
Cám ơn Thành, tới đây VPHD tổ chức mừng sinh nhật lần thứ 3, nhất định phải có mặt ACE VPBN đấy nhé.
Rất hân hạnh anh à, nếu có lời mời thì nhất định ACE Bắc Ninh sẽ có mặt để chúc mừng các ACE Hải Dương, một lần thay mặt ACE cảm ơn anh Xuân Dự nhiều.

VietTung

Member
3:-OÔi quan họ quê tôi...................dắt chó đi chơi...ơ hơ........................:-h:-h

Con Lợn Lòi

Active Member
Ờ há, dạo này lười nhác quá, suốt ngày ở nhà rượu chè, chim & chó, lại đang nghiên cứu mấy cái Ariavy nên thành gia nhìn nhầm ngày ..... :D:D:D
ACE Bắc Ninh cố gắng xum họp đầy đủ, lấy số của nhau, lập danh sách, bầu hội trưởng hội phó đi cho phong trào ngày càng đi lên, ngày càng quy củ nào ..... :)

yeocollie

Member
Ờ há, dạo này lười nhác quá, suốt ngày ở nhà rượu chè, chim & chó, lại đang nghiên cứu mấy cái Ariavy nên thành gia nhìn nhầm ngày ..... :D:D:D
ACE Bắc Ninh cố gắng xum họp đầy đủ, lấy số của nhau, lập danh sách, bầu hội trưởng hội phó đi cho phong trào ngày càng đi lên, ngày càng quy củ nào ..... :)
Mình thì chúa ghét những ông nào suốt ngày cờ bạc, rượu chè mà không rủ mình.x-(

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Thành ơi!! Cố lên nhé! Tất cả vì mục tiêu tương lai! Mong là ae sẽ đoàn kết để tạo một sức mạnh và tạo đà cho sự phát triển của ae yêu Pet tại BN nói chung và ae yêu chó nói riêng.

yeocollie

Member
Thành ơi!! Cố lên nhé! Tất cả vì mục tiêu tương lai! Mong là ae sẽ đoàn kết để tạo một sức mạnh và tạo đà cho sự phát triển của ae yêu Pet tại BN nói chung và ae yêu chó nói riêng.
Chắc chắn rồi anh à. Không chỉ riêng em mà rất nhiều ACE cùng có chung quyết tâm là xây dựng và phát triển hoạt động của CLB cho xứng tầm với các CLB của các tỉnh bạn. Thỉnh thoảng anh cố gắng thu xếp thời gian về gặp mặt và động viên anh em nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.