• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB Vietpet Bắc Ninh : Thông báo OFF tất niên 2012

sonzin

Ban liên lạc Vietpet Bắc Ninh
Thay mặt CLB Vietpet BN - Ban chủ nhiệm Xin thông báo lịch Off tháng 12 - Đây cũng là buổi off cuối cũng của năm 2012 nên rất mong Anh ( chị em ) trong CLB nói riêng những người yêu Pet nói chung tham gia đầy đủ để CLB ngày 1 phát triển và lớn mạnh hơn nữa!
Thời gian : 8h30'
Ngày : 09/12/2012
Địa điểm: Vườn hoa Nguyên Phi Ỷ Lan ( hồ 1 )

AtiHoang

Member
Thay mặt CLB Vietpet BN - Ban chủ nhiệm Xin thông báo lịch Off tháng 12 - Đây cũng là buổi off cuối cũng của năm 2012 nên rất mong Anh ( chị em ) trong CLB nói riêng những người yêu Pet nói chung tham gia đầy đủ để CLB ngày 1 phát triển và lớn mạnh hơn nữa!
oh yeah !!! lalalalala :x:x:x:x:x:x
Lại được gặp các tình yêu rùi \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

Manhbn

Chúc cho buổi offline của CLB Vietpet BN thành công tốt đẹp. Lại còn Tất niên nữa, quả này thì hông say là tui hông dzề... KK

longtroc

Member
:-*:-*:-*:-*:-*:-*tôi yêu anh chị em quê tôi khách đến nhà khỏi về luôn chúc buổi off đông vui và thành công tốt đẹp chúc các cún khỏe mạnh và đáng yêu ! chúc các thành viên mạnh khỏe để chăm sóc cún thật tốt :))

dunghoang

Member
Ui vui quá ! Em chúc ca nhà ta mạnh khỏe và càng ngày càng lớn mạnh và đông vui anh em tham gia CLB hơn !

longtroc

Member
:x:x:x:x ngày mới lên cho anh em nuôi pet bắc ninh nào ca ngày ngày mới vui vẻ trẻ khỏe cười teo tỏe ka ka ka ka

chohoangbn

Member
Chúc cho buổi offline của CLB Vietpet BN thành công tốt đẹp. Lại còn Tất niên nữa, quả này thì hông say là tui hông dzề... KK
Chết tui roài, nhà toàn bà bầu thì làm sao khoe dáng được đây. Lần này chủ phải thay chó ra với mọi người vậy. Năm cũ đã qua, năm mới sắp tới rồi chúc mọi người cùng toàn thể anh em Vietpet luôn có sức khỏe tốt. Mong năm 2013 quân số Pet đông hơn nữa, đẹp hơn nữa và đặc biệt các FAN nữ cũng đông và đẹp hơn. (tính e dê nó thế ae thông cảm). :)):)):)):))

Chết thật hôm đó nhà lại có cỗ không biết có đi được không nữa, mà có đi thì chắc cũng tay không đi thui vì em nhà mình đang thay lông. Giống a Cu thui nhỉ...

hungcun94

Member
tái xuất giang hồ sau cả tháng trời tu luyện,mong lần này clb BẮC NINH sẽ lại vui tươi,đoàn kết,và có nhiều thành viên mới nữa để thúc đẩy phong trào đi lên như tên đi:D

chohoangbn

Member
Chết thật hôm đó nhà lại có cỗ không biết có đi được không nữa, mà có đi thì chắc cũng tay không đi thui vì em nhà mình đang thay lông. Giống a Cu thui nhỉ...
Có mày thay lông thì có. A thay lông có bảo đâu sao bít giỏi vây.:))

Mạnh79bn

Có mày thay lông thì có. A thay lông có bảo đâu sao bít giỏi vây.:))
Hai anh em nhà này đều đang thay lông cơ à, miễn sao có mặt là được rồi, lông lá quan trọng gì. K K K

longtroc

Member
:x:x:x:x:x:x up cho ngày nắng ấm lên nào các chủ và các bé cố gắng ngày mai ae ta gặp nhau nhé <:p

longtroc

Member
;;);;);;);;);;);;) vãi lìn không biết ae thế nòa bạn à mà chẳng thấy xôm gì cả ! hôm nay cắn 2 trận hay phết bạn à=))=))=))

cuongmau

Member
Nhân vật tiêu biểu và tích cực nhất của clb vpbn có mặt trong tất cả các buổi off ko kể trời mưa hay nắng.

Hy vọng mọi thành viêc khác nên học hỏi và noi guơng. Chúc cho clb vpbn ngày càng phát triển và có thêm nhiều thành viên như thế này.
Vì điều kiện và có lý do tiêng nên mình Không tham gia được nhưng mình luôn đồng hành và ủng hộ các bạn vì chúng ta đều là nhưng người có chung 1 niềm đam mê.