• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB Phú Quốc Hà Nội Chỉ cảm ơn những lời nhận xét quý báu trên tinh thần xây dựng

cho em vào hội phú quốc với nha các anh ? em ngồi nghe lóm học hỏi thôi ...@@ lúc đầu chỉ đến chơi và xem cún thấy các anh tâm huyết vui vẻ và hội có không khí quá ...em cảm thấy mình có duyên hay sao mới gặp các bác lên em quyết định xin làm 1 chân dự bị được không ạ ? thank các bác trước
em cũng vậy. cho em vào hội em nghe lóm học hỏi kinh nghiệm của các đàn anh đi trước. Buôi off hôm trước em biết thêm rất nhiều về dòng cho quý của đất nước Việt Nam. Ví Dụ: chân sau như thế nào là chuẩn của phú quốc.dáng đứng như thế nào là đẹp. Haaaaa có con dáng đẹp quá mà có bác còn nhận nhầm chó của người khác là chó mình cơ mà. :love struck::love struck:

vanglai213

Active Member
Riêng em hôm đi off là anh đã quá khâm phục tinh thần của em rồi ^:)^
khâm phục 1 người như em , và khâm phục em vì chăm sóc được 1 em malịnois đẹp khoẻ mạnh và thông minh :-bd
hi bác cứ khen em quá em phổng mũi là hết thở đấy:)):)) , em vào bác phải truyền nghề cho em ít về phú quốc đấy nhé:D

tonduongPQ

Member
show hàng... mọi người cùng chia sẻ ý kiến nha

Mình xin đóng góp một vài hình ảnh Nữ quốc nhà mình... mong nhận được sự góp ý chân thành của mọi người...:-bd.
Ảnh chụp bằng tel nên hơi mờ ae thông cảm

Em nó là Cái được 2 tháng tuổi, Anh em công tâm nhận xét cho em nó được hoàn thiện nào...:beer:-bd

@tonduong: anh chụp ảnh thì chụp gần. Toàn thân phủ kín tấm hình thì mọi người mới chiêm ngưỡng hết được dung nhan của bé chứ. nếu nói theo chuyên nghành chụp ảnh thì Bức ảnh của anh đang bị loãng. điểm nhấn duy nhất là cái gì đó màu đen trên bức ảnh. cái cần thì chưa có . không gian thì quá nhiều hiiiiiiiiiii anh chụp lại nhé.

tonduongPQ

Member
chào mừng em gia nhập hội

@tonduong: anh chụp ảnh thì chụp gần. Toàn thân phủ kín tấm hình thì mọi người mới chiêm ngưỡng hết được dung nhan của bé chứ. nếu nói theo chuyên nghành chụp ảnh thì Bức ảnh của anh đang bị loãng. điểm nhấn duy nhất là cái gì đó màu đen trên bức ảnh. cái cần thì chưa có . không gian thì quá nhiều hiiiiiiiiiii anh chụp lại nhé.
.

Chào mừng em gia nhập CLB, hôm đó anh thấy rất ấn tượng về chú cún của em, vừa máu chiến vừa khôn... còn có cả bài tạo dáng trên xe máy nữa chứ... chắc là em nó hay được chụp hình thì phải đứng rất chuyên nghiệp.
Sáng nay Anh cho nó vờn khúc xương nên tiện thể rút điện thoại ra chụp nên cũng chưa để ý đến góc độ chụp, hôm khác sẽ tạo dáng cẩn thận hơn rồi up lên cho mọi người xem nhé.:))

hai198x

Member
Ái dà bác Dương bây giờ mới lộ hàng :not talking: dấu em nó phải 1 tháng trời giờ mới chịu tung ra cho mọi người ném đá các bác cứ ném mạnh vào thẳng tay vào cho vỡ đầu nó ra các bác ạ =)) . Em này công nhận cũng rất chi là máu lửa dám nhe răng ra cắn dọa lại cả em Tiger của bác Dương cơ mà =))
Mừng bác có con chó đẹp bác Dương nhé :-"
À mà bác đã được nghỉ tết tây chưa qua nhà em chơi đi =)) mang cả 2 em này sang luôn nhé cho vui cần thì em lên chở cùng bác 1 em sang đây =)):cry:

tran van hoan

Active Member
Mình xin đóng góp một vài hình ảnh Nữ quốc nhà mình... mong nhận được sự góp ý chân thành của mọi người...:-bd.
Ảnh chụp bằng tel nên hơi mờ ae thông cảm

Em nó là Cái được 2 tháng tuổi, Anh em công tâm nhận xét cho em nó được hoàn thiện nào...:beer:-bd
em cái này trông có vẻ ổn hơn tiger đấy ông ạ , ảnh mờ quá không nhìn được rõ
ông xem ảnh em này đang nằm thủ phục có phải PQ không nhé ? ảnh hơi mờ nhưng vẫn nhìn rõ được hihi=)) ( ôi tôi đang ao ước quá :day dreaming::day dreaming::day dreaming::day dreaming: )

khuyen_mo

Active Member

Ôi em này đẹp quá!Em này ở đâu thế Anh Hoan ơi!Nhìn mà kết quá đi!:D:love struck:

hai198x

Member
em cái này trông có vẻ ổn hơn tiger đấy ông ạ , ảnh mờ quá không nhìn được rõ
ông xem ảnh em này đang nằm thủ phục có phải PQ không nhé ? ảnh hơi mờ nhưng vẫn nhìn rõ được hihi=)) ( ôi tôi đang ao ước quá :day dreaming::day dreaming::day dreaming::day dreaming: )
Anh hoan có con hàng này ở đâu mà nhìn lê tê phê thế =)) . Vện đẹp quá bác ở nhưng em chưa nhìn thấy cái xoáy của em nào đó tên là Quốc cả :D . Chân trước to mà không thuôn dài thì phải ;;)
Chú chó đẹp :-bd !

tran van hoan

Active Member
Bí mật chưa công bố được nhé

Anh hoan có con hàng này ở đâu mà nhìn lê tê phê thế =)) . Vện đẹp quá bác ở nhưng em chưa nhìn thấy cái xoáy của em nào đó tên là Quốc cả :D . Chân trước to mà không thuôn dài thì phải ;;)
cho 2 chú xem 1 quả lấp ló của nó mới búp phê được :))=))

hai198x

Member
A. Hoan cứ thế này thì bảo sao chả tò mò nhìn em nó cứ hừng hực như thế kia cơ mà con này nguồn gốc thế nào thế hả a.Hoan ơi :D . Lại chơi bài cao cao bên cửa sổ có 2 người nhìn nhau à =))

nguyenducminh63

Active Member
Với những kiểu ảnh như thế này thì nó mới tăng thêm phần háo hức chờ đón phần 2 và phần 3 nữa chứ phải không anh Hoan?

cho 2 chú xem 1 quả lấp ló của nó mới búp phê được :))=))
Em nó đang nằm thì sao mà nhìn được chân thon hả ông bạn ;)? Em này đốm đầu lưỡi thì theo kinh nghiệm dân gian là khôn lắm =D>. Công nhận với bạn đúng là không nhìn thấy xoáy thật:-bd

Scoobydoo

Member
Đề nghị post thêm ảnh, và nói rõ nguồn gốc vật nuôi, cây trồng.....................

tran van hoan

Active Member
Đề nghị post thêm ảnh, và nói rõ nguồn gốc vật nuôi, cây trồng.....................
Cám ơn bác đã quan tâm đến em nó , nhưng thú thật với bác là đêm đêm em vẫn mơ về nó đấy bác ạ :praying: , khi nào hội ta sở hữu được em nó thì em sẽ thông báo rõ nguồn gốc bác ạ , mong bác thông cảm cho em nhé , khônng phải là em khoe hàng đâu , mong bác lượng thứ ^:)^

tran van hoan

Active Member
hehe

A. Hoan cứ thế này thì bảo sao chả tò mò nhìn em nó cứ hừng hực như thế kia cơ mà con này nguồn gốc thế nào thế hả a.Hoan ơi :D . Lại chơi bài cao cao bên cửa sổ có 2 người nhìn nhau à =))
Anh kết câu nói này của em đấy , nhưng mà anh nói trước sợ không bước được qua lên ăn em cứ bìn tĩn nhé , thôi ngắm tạm em ở ĐẢO NGỌC KHÁNH vậy nhé :)):)):))=))=))=))

tonduongPQ

Member
gửi ông bẹn

Cám ơn bác đã quan tâm đến em nó , nhưng thú thật với bác là đêm đêm em vẫn mơ về nó đấy bác ạ :praying: , khi nào hội ta sở hữu được em nó thì em sẽ thông báo rõ nguồn gốc bác ạ , mong bác thông cảm cho em nhé , khônng phải là em khoe hàng đâu , mong bác lượng thứ ^:)^
.
Khi nào hàng về thông báo cho anh em biết ông nhé...:)) Con này màu vện đẹp quá, không biết cái xoáy thế nào? giống này to con đây... Sau này hứa hẹn nhiều thông gia đây:))

tran van hoan

Active Member
Con Số Không Rất Tròn

.
Khi nào hàng về thông báo cho anh em biết ông nhé...:)) Con này màu vện đẹp quá, không biết cái xoáy thế nào? giống này to con đây... Sau này hứa hẹn nhiều thông gia đây:))
thông báo với anh em 1 tin cực buồn , là em nó đã đi theo chủ mới rồi , mình rất buồn vì không mua được cho anh em CHƠI CPQ ngoài HÀ NỘI mình , nếu cứ như thế này thì hà nội mình chắc không biết đến bao giờ mới có CPQ đẹp được ,thực sự buồn về 1 số các bác trong sài gòn quá , các bác làm như vậy thì phong trào CPQ ngoài hà nội này chắc chỉ dẫm chân tại chỗ thôi , kêu gọi kêu gọi nhưng lại dìm hàng như vậy không sứng đáng quân tử :shame on you:

hai198x

Member
thông báo với anh em 1 tin cực buồn , là em nó đã đi theo chủ mới rồi , mình rất buồn vì không mua được cho anh em CHƠI CPQ ngoài HÀ NỘI mình , nếu cứ như thế này thì hà nội mình chắc không biết đến bao giờ mới có CPQ đẹp được ,thực sự buồn về 1 số các bác trong sài gòn quá , các bác làm như vậy thì phong trào CPQ ngoài hà nội này chắc chỉ dẫm chân tại chỗ thôi , kêu gọi kêu gọi nhưng lại dìm hàng như vậy không sứng đáng quân tử :shame on you:
Thành thật chia buồn với bác Hoan cũng như với anh em khác . khoong sao bác ơi đường còn dài mà thiếu gì ngựa tốt cũng chỉ là mình chưa gặp may thôi :blusshing:
Rồi may mắn sẽ mỉm cười với ta >:D<

tran van hoan

Active Member
Thành thật chia buồn với bác Hoan cũng như với anh em khác . khoong sao bác ơi đường còn dài mà thiếu gì ngựa tốt cũng chỉ là mình chưa gặp may thôi :blusshing:
Rồi may mắn sẽ mỉm cười với ta >:D<[/QUOT

em ơi câu nói đấy chỉ là để an ủi cho mình thôi .
CHÁN VÀ QUÁ CHÁN