• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB dachshund

NamLee

Member
chắc tại các bác bận wá,chứ e thấy trong HCM nhiều bác nuôi taken lắm ,trong xóm e cũng có 1 bác nuôi :D

Tiểu Vịt

Chào các bác, cho em tham gia với, nhà em có 1 cháu taken được 1 năm tuôi rồi, quậy khủng khiếp nhưng yêu ghê lắm :D

hoa147

chào các bạn nhà mình cũng có nuôi 2 em .mình cũng mới biết trang này mà thôi ,nên cũng muối thăm giai cho vui.Các bạn cho mình thăm giai nha !. Còn dây là hình 2 bé yêu nhà mình nè.

hoa147

Con Của bạn đẹp qúa,nó là cái hay đực vậy bạn.Con nhà mình là cái đó.

chào các bạn nhà mình cũng có nuôi 2 em .mình cũng mới biết trang này mà thôi ,nên cũng muối thăm giai cho vui.Các bạn cho mình thăm giai nha !. Còn dây là hình 2 bé yêu nhà mình nè.

Con vàng đẹp hơn con đen (cái này là tình cảm cá nhân đấy)

Dachshund đẹp và đáng yêu nhất

Đề nghị các Bạn nuôi lạp xưởng có gắng off 1 lần với nhau đi nào

hoa147

Mình ko thấy hội Off chĩ thấy các hội kia off thôi chắc các bạn bận việc nên chưa thấy tổ chức buổi nào.

cún của mình củng là cái luôn....củng sắp tới kì rối...hihi............................cún của bạn cũng dễ thương lắm..............

Nhìn hình abc này thì thấy là không phải dùng "biện pháp mạnh" rồi

Chờ thêm lần nữa là có thể ngồi chờ kết quả rồi!

Cung hỉ nhé!

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Thân tặng Hội Yêu Lạp Xườn...

Thân tặng Hội Yêu Lạp Xườn cả chó và... chủ nè :

Bạn "blackmoon" và cún của VP đóng phim " Vật nuôi của 8X"- Chuyên mục "Tôi 20" Đài KTS VTC1.

Cám ơn Bác GV đã port mấy hình Dackel lên film.

Vậy là cuối cùng Dackel cũng được lăng xê 1 tý chứ!

Nhìn cái hình ngủ nhắm mắt thì thấy Dackel diễn đạt hơn cô chủ vì rất tự nhiên trong khi cô chủ nhắm mắt ngủ gì mà mặt căng hết cả lông mày thì nhướn lên không thư giãn giống ngủ tý nào!

Theo lời mời của Anh Quang Kuppi - CN CLB Toy Dog lần off tới muốn mời các bạn có chó Dackel tham gia off cùng

Rất mong các bạn nuôi chó dackel ủng hộ!

Mọi thông tin xin liên lạc với Kwan theo chữ ký

Tình hình cụ thể Kwan sẽ lập 1 topic mới để thông báo sau - Rất mong Dackel TP.HCM có thể lập CLB off riêng

:wel::wel::wel:

nghuuhoa

Member
Giới thiệu billaden của trại nghuuhoa. Còn em gái còn bé nên chưa chụp được, hẹn dịp khác vậy.

Elisa

Member
Nếu Dachshund lập được một CLB thì vui quá,cho em đăng kí với nha,em cũng có 1 em dachshund đây^^!

Nếu Dachshund lập được một CLB thì vui quá,cho em đăng kí với nha,em cũng có 1 em dachshund đây^^!

Con màu kem này đẹp đấy! Bọn nước ngoài cũng khá thích màu này

Bạn cho biết tên tuổi cân nặng giới tính của em nó

Tên bạn và điện thoại địa chỉ liên lạc luôn nhé

Elisa

Member
Tên em nó là BIBI , được 1 tuổi rồi , nặng chừng 8,9 kí , giới tính đực
Mình tên Dung , ĐT:0938999852.Mong nhiều bạn cùng tham gia

DarkBlue

Xin chào mọi người.Em mới biết forum này.em cũng có 1 chú dacshund nuôi được 2 năm rồi.Tên em nó là Đậu(đen).Rất vui được làm quen với mọi người.

Dung~DQ

Xin chào mọi người.Em mới biết forum này.em cũng có 1 chú dacshund nuôi được 2 năm rồi.Tên em nó là Đậu(đen).Rất vui được làm quen với mọi người.
cún nhà bạn đẹp quá, thế em nó là đực hay cái thế, mà bạn cho biết thêm thông tin về em nó đi
:wel::wel::wel:

DarkBlue

Đậu nhà mình là men in black.Nghịch như quỷ sứ ý.Thích nhất là ăn hoa quả và tha đồ,bắt chuột cũng tốt.Nặng 8.5kg.hii