• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB dachshund

white_wolf

bạn ơi mình muốn tìm mua áo (giữ ấm chứ kg để làm duyên), nhưng hổng biết tìm ở đâu có size vừa với bọn nó nữa (lưng dài quá mà)
Bạn ra mấy chỗ dịch vụ thú ý đó, ở đó cũng có bán, nhưng không giữ lạnh hiệu quả lắm đâu, còn mình chỉ thấy có loại áo may bằng vải để may áo ấm đó nhưng hơi mắc đó, khoảng 100k, hôm bữa mình cũng định mua, nhưng hỏi xong hơi choáng, vì cái áo đó may đơn giản lắm, nếu bạn là phụ nữ thì sao bạn không tự thử may xem.

anhthu

Member
choáng thật đó.Thôi chắc mình tự may luôn cho rồi.Vừa rẻ vừa đúng kích cỡ nữa.

hìhì...ở xứ nóng mà sợ lạnh hả bạn....cún nhà mình trên đà lạt còn chưa sợ lạnh nữa là......hì

anhthu

Member
Cảm ơn bạn Love_lapxuon nhé.tuy ở xứ nóng nhưng mình thấy 2 em nó cứ trụi lũi, nằm lâu dưới gạch ẵm lên là lạnh ngắt nên cũng tội nghiệp.Chưa kể những lần ẵm 2 em nó đi chơi, chạy xe gió quá hình như cũng run run.sợ bị cảm thì mệt.
nhưng mà hình như giới thiệu em nó ở đây ít người vào quá thì phải?Có cần phải tạo topic mới ở ngoài để ra mắt mọi người kg ta?

Chắc có lẽ phải vậy thôi - trang 23 rồi cũng khó thật nhỉ - Hok biết các bạn nghĩ thế nào

Cảm ơn bạn Love_lapxuon nhé.tuy ở xứ nóng nhưng mình thấy 2 em nó cứ trụi lũi, nằm lâu dưới gạch ẵm lên là lạnh ngắt nên cũng tội nghiệp.Chưa kể những lần ẵm 2 em nó đi chơi, chạy xe gió quá hình như cũng run run.sợ bị cảm thì mệt.
nhưng mà hình như giới thiệu em nó ở đây ít người vào quá thì phải?Có cần phải tạo topic mới ở ngoài để ra mắt mọi người kg ta?
nếu bạn thấy cún bạn lạnh thì mặc áo cho nó cũng tốt thôi...nhưng chỉ sợ nó nóng mà mình không biết thì tội lắm.......
chuyện lập topic khac để giới thiệu 2 cún của bạn là đúng rối...hihi...chứ CLB này dao này it người vào lắm...hình như là có vài người còn nhớ đến CLB này thôi..... mà mình nhớ thì vẫn nhớ....ai quên thì kệ...hìhì........:D:D

Hôm Dog show 9 1/6/2008 cũng thấy nhiều người có Dachshund mà sao ít người vô đây nhỉ - chắc là cũng chả thiết nói chuyện với nhau - mà sao hok ai khoe hình nhỉ

dachshund lai với chihuahua nè bà con...............

còn nhìu giống lai giữa dachshund với các giống chó khác được công nhận.....mình sẽ up hình sau.....

Bin_Zin

Member
Chán các bác quá . Hôm mùng 8/6 di off chẳng thấy dachshund nào cả . mình là người mới . hôm đó tưởng ra off để học hỏi thêm cả anh em . chẳng thấy ai cả . Đây là vài hình ảnh buổi off của Zin nhà mình :-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bdDog EyeDog EyeDog EyeDog EyeDog EyeDog Eye

Bin_Zin

Member
nghe cai' ten ban. co' ve? ban. cug~ thich' cho lapxuong nhi? . the sao hum day' ko ra off ha? . la^n` sao ban. ke^u goi. cac' anh em nuo^i lapxuong ra off de^
:raised eyebrow::raised eyebrow::raised eyebrow::raised eyebrow::raised eyebrow::raised eyebrow:

nghe cai' ten ban. co' ve? ban. cug~ thich' cho lapxuong nhi? . the sao hum day' ko ra off ha? . la^n` sao ban. ke^u goi. cac' anh em nuo^i lapxuong ra off de^
:raised eyebrow::raised eyebrow::raised eyebrow::raised eyebrow::raised eyebrow::raised eyebrow:
Mấy AE này ở trong Nam hết làm sao off ngoài HN được