• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB chó Phú Quốc - Hà Nội

Gửi Minh!
cái thứ nhất, nếu đã nhận nhiệm vụ thì phải bằng mọi cách : lội sông, leo núi....có khó mấy cũng đi mà nhận, nếu đến nhà mà Tuấn cũng không đưa thì phá cửa mà lấy...vì máy là của Tuấn nhưng hình ảnh lại là của tập thể, không thể chiếm giữ làm riêng tư hoặc cố ý chậm làm hoãn cái SỰ SUNG SƯỚNG của các ace khác được....
Gửi Hoàng!
Nếu Napoleon đứng xem mà không bắt tay vào đẩy thì đó mới là người chỉ huy tài ba, tiếc là ông ta lại đẩy...nên sau này ông ấy gặp thất bại và cả quãng đời còn lại như thế nào thì chắc các chú cũng biết=))=))=))

hoangtkv

Active Member
Gửi Hoàng!
Nếu Napoleon đứng xem mà không bắt tay vào đẩy thì đó mới là người chỉ huy tài ba, tiếc là ông ta lại đẩy...nên sau này ông ấy gặp thất bại và cả quãng đời còn lại như thế nào thì chắc các chú cũng biết=))=))=))
Oh. Hóa ra việc chung tay vượt qua vũng lầy lại là nguyên nhân thất bại của Napoleon sau này. Thả nào mà các bác lãnh đạo thời nay cứ quan liêu chỉ tay năm ngón cho lính nó làm :-bd

Oh. Hóa ra việc chung tay vượt qua vũng lầy lại là nguyên nhân thất bại của Napoleon sau này. Thả nào mà các bác lãnh đạo thời nay cứ quan liêu chỉ tay năm ngón cho lính nó làm :-bd
Câu chuyện về Napoleon gặp nhiều thành công và thất bại đã được các nhà phân tích quân sự trên thế giới phân tích trong quyển sách các vị tướng tài danh trên thế giới
Còn ví dụ như trong các cuộc off vừa rồi là những thắng lợi của tập thể CLB, sau những thành công ấy mà lại không dành thời gian để suy tính cho những kế hoạch tiếp theo mà lại đi làm những việc mà đã có ace khác nhận lời giúp đỡ rồi thì anh sợ là cũng sẽ gặp thất bại thôi=))

hoangtkv

Active Member
Câu chuyện về Napoleon gặp nhiều thành công và thất bại đã được các nhà phân tích quân sự trên thế giới phân tích trong quyển sách các vị tướng tài danh trên thế giới
Còn ví dụ như trong các cuộc off vừa rồi là những thắng lợi của tập thể CLB, sau những thành công ấy mà lại không dành thời gian để suy tính cho những kế hoạch tiếp theo mà lại đi làm những việc mà đã có ace khác nhận lời giúp đỡ rồi thì anh sợ là cũng sẽ gặp thất bại thôi=))
Em tưởng nó được viết trong quyển "cuộc đời của Napoleon chứ nhỉ". Nếu anh là Napoleon và quản lí binh lính theo cách đó thì em e rằng Napoleon mãi không được nổi danh. Anh hiện nay đúng chỉ như anh chàng binh nhất đứng đó mà hò rô, mặc kệ tiến độ, mặc kệ anh em khác đang hục đầu làm không xong vì đơn giản anh đang nghĩ anh là lãnh đạo cấp cao. Anh cứ nghĩ anh là lãnh đạo thì phải làm những công việc cao quý hơn là đẩy cái xe để rồi tay chân mình lấm bùn. Em nói như vậy chẳng phải có ý gì, em chỉ nghĩ đơn giản là chẳng có ai hơn ai hết, tất cả đều phải xắn tay áo lên mà làm thì mới mau mau mà qua vũng bùn được. Anh nên nghiên cứu thêm về cụ Hồ, anh sẽ thấy được tấm gương không xa rời quần chúng và luôn đề cao tinh thần: "lao động là vinh quang". Thân

Hoàng ơi ! em lại hiểu sai rồi. thực ra clb đã có bầu bán ai là lãnh đạo đâu!!! chỉ là những người có sở thích trùng nhau tụ tập lại thôi, thành công mãi là của tập thể, nhưng trong tập thể thì cũng đã NHỜ và các ace cũng rất vui vẻ nhiệt tình GIÚP ĐỠ, vì mỗi người sẽ giỏi 1 mảng công việc nào đấy mà, cũng rất may qua các lần off gần đây cũng đã phát hiện ra 1 số mặt mạnh của các thành viên, nên thấy ai giỏi cái gì thì nhờ cái đó thôi, còn như em nói anh tưởng anh là LÃNH ĐẠO cấp cao thì đó là do em nghĩ thôi, anh chỉ là 1 trong số những người lớn tuổi trong clb thôi, nên ace mới hay ủng hộ thôi....

tonduongPQ

Member
mang chó đi thi nào

sorry anh em ... Bác Thắng gọi tel mấy lần mà dạo này bận bịu quá không off ẹp gì sất... vả lại một phần ở nhà om hàng chờ ngày đi thi...:)). hy vọng anh em có nhiều chó đẹp để tham gia cuộc thi... vui là chính .... dành giải là chủ yếu.:)):))

havefund

em muốn ĐK off vào câu lạc bộ mà không biết off ở đâu. ví trước off ở bên công viên thống nhất xa qua không đi được
giờ không biết có phải chuyển về chô lê văn lương kéo dài phải không?
em muốn Đk tham giá

tên : Phạm Quốc Năng
sn : 1985
quê quán: Vân Đồn - Quảng Ninh ( giờ ở Mỹ đình )
dt : 0988 929192
email : ran.hcv@gmail.com

bản sao cmt với lệ phí đến lúc off e gửi sau.
co bác nào co lịch off thì email hoặc phone cho e với.
muốn cho chó nhà đi gặp họ hàng nó quá :D

Con Lợn Lòi

Active Member
Đọc lại từ đầu đến cuối của bài này mới thấy được sự kiên trì, lòng nhiệt tình của một bác chủ hãng giầy thương hiệu. Chưa nói về cún, riêng tính cách đó đã thấy rất nhiều điều phải học hỏi và ngưỡng mộ rồi :)):)):)) :beer:beer:beer

Cảm ơn chú đã động viên, sao hôm nay về sớm vậy??? anh bận quá nên cũng ít thời gian nói chuyện với chú, mong thông cảm nhé...mãi là anh em nhé và mãi.....

Lại thêm 1 thành công của tập thể

Lời đầu tiên xin phép cho tôi được thông báo buổi thi chó Phú quốc- Mông cộc lần đầu được tổ chức tại Hà nội đã thành công về mặt quần chúng ( ace đã tới cổ vũ và thi rất nhiệt tình...) tuy nhiên vì là lần đầu tổ chức nên đã không tránh được sơ sót, thành thật xin lỗi các ace mong rằng với sự nhiệt tình của các ace các hoạt động sắp tới sẽ diễn ra tốt đẹp hơn và sẽ luôn là như vậy nhé...:beer

Em thấy mấy anh phó nháy tác nghiệp vất vả thế mà không đưa ảnh hậu trường lên cho "nóng" ạ ?
Thấy mấy anh mấy chú vất vả đánh vật với trời nắng , cả người cả cún chạy cả buổi Dog Eye
Bác chủ tịch club ,với cái bác còi còi đầu cua cùng 2 cái bác giám khảo khỏe kinh! :-bd

Hình ảnh buổi thi chó bản địa ở Hà Nội

chó sơ sinh đấy

chó nhơ nhỡ đây này

các con lớn hơn 1 chút nên cũng ra dáng đấy nhé

Giải nhất của Mông cộc

Giải nhất Phú quốc ( chó trưởng thành)

Bác giám khảo quá vất vả và nhiệt tình... cảm ơn Bác Khiêm rất nhiều nhé

ace dự thi cũng tụ tập đầy đủ

nhưng không thể thiếu những khán giả như thế này...=))

akaylove

Member
A Thang oi khong co anh em Key cua em duoc giai 2 ah :(( xin loi cac mod e dung dien thoai nen k co vietkey

Giải nhất chó sơ sinh( Hôm đó chú ẵm giải xong rồi chốn luôn: anh thay mặt các ace thông báo cho chú luôn nhé : Mỗi giải nhất KHỔ CHỦ phải lo 5000000vnđ chiêu đãi ace...:)))

háo hức chuẩn bị thi ( cả chó và CHỦ...)

Cả Chủ và...đều đang lườm các đối thủ...=))

Anh Thắng ơi! Anh thấy ảnh em chụp cho anh đẹp không?
Hôm đấy nhiều ảnh đẹp lắm đó anh chon lọc rồi up hết anh nhé!
Hôm đó em đau đầu quá,vợ thì bầu bí nên phải về luôn!
Thôi để cuois tuần này anh em mình tổng kết vậy.kkkkkk

Thôi để cuối tuần này anh em mình tổng kết vậy.kkkkkk

Giải nhất của Mông cộc

Giải nhất Phú quốc ( chó trưởng thành)

Bác giám khảo quá vất vả và nhiệt tình... cảm ơn Bác Khiêm rất nhiều nhé

ace dự thi cũng tụ tập đầy đủ

nhưng không thể thiếu những khán giả như thế này...=))
Thôi để cuối tuần này anh em mình tổng kết vậy.kkkkkk

Chủ dắt chó chạy biểu diễn sau khi đoạt liền mấy giải ( Nhưng trong lòng đang lo làm sao đủ 20.000.000vnđ để chiêu đãi ace=))=))=)nên nét mặt đượm vẻ lo âu)

Nhưng cũng tội nhất chú áo đen này ( vì chẳng được thi, chẳng được ăn, chẳng được nói mà chỉ được ghi chép mỏi tay...) nhưng nếu không có chú ấy thì cuộc thi cũng khó thành công, xin cảm ơn