• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB chó Phú Quốc @ Hà Nội

hatovica

Em là lính mới, anh em cho hỏi HN mình có chỗ nào anh em nuôi Phú Quốc hay cho ra tụ tập giao lưu không ạ?

Cảm ơn!

Tô Tô.

nguyenducminh63

Active Member
Thường thì CLB những người nuôi chó PQ tại HN Offline vào 8h30 sáng chủ nhật cuối cùng của hàng tháng tại Công viên 1-6 số 178 Nguyễn Lương Bằng.

Bạn có thể ra giao lưu để gặp mặt anh em rồi trao đổi kinh nghiệm. Có gì cứ alo cho mình.

Haict7

Member
Bác Minh ơi nhà e bé tí mà nuôi 3 e PQ rồi có được đặc cách tham gia CLB ko bác?

Lyori

Bác Minh ơi nhà e bé tí mà nuôi 3 e PQ rồi có được đặc cách tham gia CLB ko bác?
Nhà cụ "bé tí" mà nuôi tận 3 em PQ, giờ muốn gia nhập CLB thì phải phạt vì tội không tự giác đầu thú trước tổ chức :p

hatovica

cho em hỏi tham gia CLB có phải làm theo quy định gì không ạ? có gì nhờ các bác chỉ cho vài đường cơ bản để ko phạm thượng ạ!

Toto.

Lyori

Quy định thì không nhiều đâu, chủ yếu là giao lưu cùng anh em thôi.
Cuối tháng này bạn cứ ra đi