• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chuyện gia về Bọ giúp mình với!!!

hoanguyen2608

Hiện tại nhà mình có nuôi 13 con Bọ ( hơi nhiều, tại lúc đầu mình không tách đực và cái riêng ). Bỗng nhiên chiều thứ 6 vừa qua, 1 con Bọ của mình chết. Trước đó vào buổi trưa nó vẫn ăn bình thường. Mình phát hiện nó nằm vào buổi chiều, nó mất sức, thở mệt nhọc, vài tiếng sau thì tắt thở. Cho đến chiều thứ 2 hôm qua, 1 con Bọ nữa cũng chết, dấu hiệu giống hệt con kia. Mình lo quá, sợ rằng mấy con Bọ kia cũng bị. Mình đi tới nhiều chỗ mà người ta không nhận chữa cho Bọ. Mọi người chỉ mình phải làm sao bây giờ!!!:praying::praying::praying::praying:

Khương Tử

Bạn có thể cho mình biết trình trạng chuồng trại như thế nào? Và thức ăn mà bạn thường cho ăn như thế nào không? Như vậy mình mới có thể giúp bạn.