• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chuyển nhượng chó đốm ta ^^ Hà nội

hoaithu310

Mình đang nuôi một chú cún ta đốm ( như hình) quấn người , dễ bảo,ăn uống k kén .. cái tội thích nghịch dép nhưng k gặm suốt ngày làm đổ giá dày dép. nhưng chổi thì cắn nhiệt tình ^^.. Mình muộn cho người nào nhà có sân rộng , có thời gian chăm sóc vì bé quấn người thích chỗ đông đúc nghịch ngợm nhưng mình k có nhiều thời gian để chơi , dọn dẹp và dạy bảo vì bé nghe lời nhưng đc thời gian tật cũ lại tấi phát. Mình nuôi được gần 3 tháng rồi.. còn bé thôi đang dài người ra còn hồi bé tròn như nhợm ý. iêu cực >"<
Tiền vía 200k ( bằng tiền mua ).DT 0986.365.147 mình ở thanh xuân. Bạn nào nhà có cún rồi thì càng tótcho bé có bạn. gần nhà mình thi thoảng mình qua thăm bé chút chút nha ^^

lonely29

Member
Mình cũng đang tìm một bé để cho bố chăm, nhưng mà quê mình cách chỗ bạn 20km cơ, chắc không có duyên với bé rùi =(( chúc bé sớm tìm được chủ tốt

milolove

Member
nhìn bé yêu nhỉ?hì hì em cũng vừa mua dc 1 em cún rùi 250k.mà bé hơn em cún nè.em cũng là sinh viên thui nên k mua dc em nữa.hihi.chúc em nó tìm dc chủ tốt;;)