• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chunchin - cô bé dỗi hờn

fat.L.T

Member
bạn ơi nhà bạn ở đâu vậy mình đến xem mèo con được ko cho mình số điên thoại với yêu quá chết mất

Tớ rất vui khi Chunchin và Kít đã cho ra đời được những đứa trẻ xinh xắn đến như thế này . Bạn trà đã chăm các em thật tốt . Chỉ tiếc Kít không còn nữa để được nhìn thấy các con của mình . Em xám béo đáng yêu quá , tớ xin Trà cho tớ đón em .

fat.L.T

Member
chị huyenhuong ơi chị biết nhà bạn ý ko chị chị cho em địa chỉ với em đến xem lũ nhoc này yêu quá. àh quên mất quán của chị khai trương chưa ạ em định đến xem hehe

bigbibi

Member
Uh, nhìn muốn cắn quá, mắt cứ ngây thơ, tròn xoe :)) mà lúc nghịch thì không biết có như quỷ sứ không nhỉ?

thuan81

Active Member
Tớ rất vui khi Chunchin và Kít đã cho ra đời được những đứa trẻ xinh xắn đến như thế này . Bạn trà đã chăm các em thật tốt . Chỉ tiếc Kít không còn nữa để được nhìn thấy các con của mình . Em xám béo đáng yêu quá , tớ xin Trà cho tớ đón em .
trời ơi con Kít bị sao Huyền Hương!mình thât không biết gì về con Kít cứ tưởng nó vẫn khoẻ mạnh !chẳng trách sao Trà nuôi hết tẩt cả các bé mà không chịu chia sẻ cái đep của lũ trẻ cho ai!Trà ơi ráng chăm bọn nhóc xinh lung linh này càng ngày càng xinh nha!

Golden_pup

Member
Chunchin vừa đẻ ra một đàn em bé xinh xắn Dog Eye

Đây là em Kít con, rất gầy guộc yếu đuối nhút nhát.

Kít con và Xám béo oánh nhau.
4 em mèo đều đáng yêu hết cả :love struck::love struck: ... nhưng mà em ấn tượng Kít con nhất, cái ảnh thứ 2, ôi cái mặt chỉ muốn cắn cho mấy cái :cool::day dreaming:

Bao giờ các bé được đi ở riêng phải xí 1 em mới được :love struck:, yêu quá yêu quá :*

9669_9669

Member
Yêu ko đỡ được.Mà 4 đứa 4 mầu mới siêu chứ.Xinh ko chịu được ý.Huhu

em Kit là zai hay gái thế bạn? bạn k có ý định cho các e ý ở riêng à? sau này bọn nó lớn dậy thì thì làm ntn?:blusshing:

fat.L.T

Member
bạn ơi để cho mình 1 bé được không bạn thể nào bé nhà cũng đẻ tiếp mà bạn nhanh lắm đó dễ h bé cũng đã đòi đực rồi hehe

Bạn không tính cho các em ra ở riêng à? Nhỡ đến lúc lớn cả em có nhu cầu tìm ng yêu thì làm như thế nào? Bạn cho các em ra ở riêng đi, mình sẵn sàng đón một em về làm bạn với mèo nhà mình, nhất là em Kít con :blusshing:

Em Xám và Trắng đã về Ailu và đánh nhau ngay với Tutee và Tee và rất nhiều các bạn khác . Cảm ơn Trà và cô nhiều .

chunchin

Member
Chẳng hiểu sao ngay sau khi Xám và Trắng đi mẫu giáo ở Ailu, Kít con ở nhà nghịch hẳn, nhảy nhô liên tục, không lơ ngơ như trước nữa :rolling eyes:
Nhớ 2 em quá :broken heart::cry: