• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chuồng bẫy chuột siêu khủng

thang_Q5

Active Member
hình dáng chuồng bẫy chuột

của sử lý khi tiêu diệt chúng :)

của chuột vô tự động không giới hạn tí (lớn,nhỏ) số lượng

khoá gài không cho tí chui ra

Có cái này nhà anh em nào nhiều chuột lắc không cần phải sợ vì có đêm mình làm 4 con 1 lúc đó ,tí lớn hay nhỏ gì nếu vào rồi thì không thể ra được còn mấy cái bẫy chuột thường nhiều khi có 1 con là nó xập rồi không thể bẫy tiếp con thứ 2 ,anh em cứ nghien cứu mà làm thử 1 cái xài đi cái này dân đua chim ngoài NTN ai cũng có 1 cái đó mình tim kiếm lắm mới có được đó tuy nó xấu và củ nhưng diệt chuột là :-bd

Mình không biết làm,bạn chỉ giúp mình mua ở đâu được không vậy? Cảm ơn nhiều nha!

thang_Q5

Active Member
Mình không biết làm,bạn chỉ giúp mình mua ở đâu được không vậy? Cảm ơn nhiều nha!
Cái này không có bán ngoài thị trường bạn àh,bạn muốn làm thì phải đặt anh hoàng và hẹn ngày lấy thôi chứ không có bán ngoài thị trường .thanks :)

Đặt hàng anh Hoàng bằng cách nào bạn chỉ giúp mình! Mà mình cứ việc để đồ ăn vào đó rồi mở cửa thôi đúng không bạn? Chuột sẽ không bị đập chết,mình chỉ nhốt lại rồi mời nó ra khỏi nhà mình cho nó khỏi phá được không?

hình dáng chuồng bẫy chuột

của sử lý khi tiêu diệt chúng :)

của chuột vô tự động không giới hạn tí (lớn,nhỏ) số lượng

khoá gài không cho tí chui ra

Có cái này nhà anh em nào nhiều chuột lắc không cần phải sợ vì có đêm mình làm 4 con 1 lúc đó ,tí lớn hay nhỏ gì nếu vào rồi thì không thể ra được còn mấy cái bẫy chuột thường nhiều khi có 1 con là nó xập rồi không thể bẫy tiếp con thứ 2 ,anh em cứ nghien cứu mà làm thử 1 cái xài đi cái này dân đua chim ngoài NTN ai cũng có 1 cái đó mình tim kiếm lắm mới có được đó tuy nó xấu và củ nhưng diệt chuột là :-bd
Công nhận cái bảy chuột này độc thiệt , mà để đồ ăn chắc phải cột hay kiếm cách kẹp chặt vậy mới bẩy được nhiều chuột , mà bẩy này chắc bẩy chuột nhắc không hã bạn , chuột cống chắc không lọt được đâu ha , thấy cái lổ nhỏ quá hii

CookySaigon

Member
Vụ nay được à nha....

Mình củng đang bức xúc mấy em Tí nhà mình quá đi.....xin hướng dẫn đăng ký 1 cái lồng với....nếu ai có....gọi cho mình theo số 090 6688 091 cảm ơn nhiều...;)

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu

Lồng bẫy chuột này ra cửa hàng này (Sáu nhỏ -Nguyễn Thị Nhỏ) mua, giá 160.000VNĐ :

Đi 1 tuần về thấy tí đã cắn banh mấy cuốn sách và hộp mực máy in,tức quá chừng:(

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
Những cái bẫy chuột, chị sáu nhỏ bán là mới hoàn toàn, không bị rỉ sét, bạn yên tâm! Nhìn rất đẹp và chắc chắn.

Một kiểu Bẫy chuột khác, mua ở đường Trịnh Hoài Đức Quận 5 -Saigon, giá 50.000VNĐ, hiệu quả đến mức nào thì mua về thử nhé :D !

thang_Q5

Active Member
Công nhận cái bảy chuột này độc thiệt , mà để đồ ăn chắc phải cột hay kiếm cách kẹp chặt vậy mới bẩy được nhiều chuột , mà bẩy này chắc bẩy chuột nhắc không hã bạn , chuột cống chắc không lọt được đâu ha , thấy cái lổ nhỏ quá hii
Trong lồng có đồ gài mồi sẵn , không cần phải cột hay kiếm cách kẹp chặt gì cả , cái lỗ đó mà nhỏ gì anh ,em đã bẫy được 4 ông tí lớn trong mấy ngày đấy(mỗi lần 1 em) anh mua thử về sài đi roài biết chứ diển tả không thể hết được :)