• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chú chó Đê Đu

Amateur_

Member
Nhìn con này lớn có nét giống sói rừng ghê . à hok giống linh cẩu hơn :D :-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss

WOLF-BROS

Member
Đê Đu nay đã được 1 tuổi rưỡi

Các bác xem có đẹp trai không<):)

bác có cân thử xem cháu nó nặng bao nhiêu không?
con này đã lên chức bao giờ chưa bác ơi? nhà em có 1 cháu gái, độ nửa năm nữa tống đi lấy chồng, em thấy ưng ưng con Đê Đu này rồi, bác có đồng ý giao lưu không he he

Free

Member
Đê Đu nay đã được 1 tuổi rưỡi

Các bác xem có đẹp trai không<):)

Thấy bạn shakhi nói bác định tặng em này cho bạn ý nuôi vì bác chuẩn bị bận việc lên ko nuôi đc đúng ko bác lordrich?

jumanji

Member
Mới ngày nào còn bé tý ty giờ đã oai vệ thế này. Quả đầu thủ thì thôi rồi, hehe. Cố giữ lại nuôi đi anh Thịnh ơi.

Hungvq

Member
Chó đẹp quá, tại dựng hết rồi mà Bác cứ lo không dựng được - Bác nuôi nó từ nhỏ quấn chủ mà chuyển nó đi thật tiếc quá - Nhìn bộ lông như ngao tạng nhỉ! ước gì chú mông cộc nhà mình sau này cũng được như anh trai bản này! he he

Lordrich

Member
Mình đã giải quyết xong việc. Sẽ nuôi Đê Đu tiếp. Đúng là đã mất nhiều công sức dạy dỗ và tình cảm không nỡ xa em, lúc gần xa mới luyến tiếc.
@WB: mình sẵn sàng giao lưu. Em này lên chức bố một lần với em dingo 8 tuổi nhà ông chú bên cạnh kết quả là ra 2 bé đuôi cộc, 1 cộc hẳn , 1 cộc một nửa. Mình muốn em ý có hậu duệ là hmong cộc nhưng cạnh đây toàn chó đuôi dài. thấy gien cộc của Đê Đu khá mạnh
@jumanji: Đê Đu đầu thủ kết hợp với bộ lông trông khá ngầu, bây giờ anh cũng muốn tìm một em cái để se duyên cho nó :)
@all: thanks các bạn, Đê Đu có bộ lông dày và dài hơn bình thường, mình thích càng dài càng tốt, trông càng đẹp. Bây giờ có em cộc cái nào mà lông dài thế này thì tuyệt

tuyluy

Member
Chị kết thằng rể này quá cơ >:D< thế khi nào em Tũn lớn thì gả cho Đê Đu - Đu Đê nhá.

HQ-empire

Senior Member
Em này lên chức bố một lần với em dingo 8 tuổi nhà ông chú bên cạnh
Mình muốn kiếm 1 em Dingo cái để lấy giống với em Dingo nhà mình, bác cho thông tin về em Dingo cái của ông hàng xóm nhé, cho xin địa chỉ luôn được ko bác !!!

Lordrich

Member
Chị kết thằng rể này quá cơ >:D< thế khi nào em Tũn lớn thì gả cho Đê Đu - Đu Đê nhá.
OKie chị, lúc nào Tũn nhà chị salo thì call em nhé. em Thịnh: 0987241083
HQ-empire:con của ông chú nhà mình già lắm rồi có khi fai hơn 8 tuổi nên nó đẻ được ít lắm, vừa rồi được có 2 con thôi. Ông chú cũng nuôi như chó ta để giữ nhà chứ không nuôi theo kiểu pet như anh em mình

tuyluy

Member
OKie chị, lúc nào Tũn nhà chị salo thì call em nhé. em Thịnh: 0987241083
HQ-empire:con của ông chú nhà mình già lắm rồi có khi fai hơn 8 tuổi nên nó đẻ được ít lắm, vừa rồi được có 2 con thôi. Ông chú cũng nuôi như chó ta để giữ nhà chứ không nuôi theo kiểu pet như anh em mình
Cảm ơn Thịnh chị lưu số dt cua em ngay. Ở bên diễn đàn QUOCKHUYEN.COM co mây bac mê DINGO, 8 tuổi đẻ một con cũng quý rồi em ơi :)

Lordrich

Member
Đê Đu và cháu mình

Bình yên

Đi chơi

with

tối đa sự bình yên

Cháu mình luôn tự nhận là chủ nhân số 2

one more

Đê Đu luôn dịu dàng với chủ nhân và trẻ nhỏ, đặc biệt thích phụ nữ :">

Chụp bằng điện thoại hơi mờ các bác xem tạm :x

HQ-empire

Senior Member
Đê Đu nhà bác có dáng đứng chân sau hơi bị hài hước đấy hehe...

WOLF-BROS

Member
bác chủ cho thêm vài kiểu của em Đê Đu đê, kết em này thế, vài tháng nữa là nhà em với nhà bác kết thông gia rồi đấy, dễ rơi vào dịp tết lắm hị hị

Lordrich

Member
bác chủ cho thêm vài kiểu của em Đê Đu đê, kết em này thế, vài tháng nữa là nhà em với nhà bác kết thông gia rồi đấy, dễ rơi vào dịp tết lắm hị hị
Okie bác, bác cứ tẩm bổ cho nhà gái nhé. Mấy hôm nữa em pose thêm ảnh em nó

Chờ khoảng 3 tháng nữa là ông Tuấn bê sang bác ạ. Vì vừa bỏ lứa đầu không cho nhảy mà áp dụng chuẩn ra trò bác nhể.
Bác Thịnh nuôi khá mát tay con này ấy chứ lúc bắt chắc được tháng rưỡi. Thế mà giờ to thế này.