• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chow chow trắng !

smurfy

Member
bé tên siểu pao, đặc tính số 1 của siểu pao là ham ăn, số 2 là dễ thương còn dễ thương hơn trong hình nữa đó!

xin hỏi thêm các anh chi nào biết trường huyấn luyện nào thoáng mát và uy tính ở TPHCM xin chỉ giúp em! em cảm ơn rất nhiều!

siểu pao nhà bạn đẹp quá.cu cậu là đực hay cái vậy bạn,được mấy tháng tuổi rồi.bây giờ loại này là hàng độc có khác.nhìn mê thât1111111

pebiunu

Member
trời ơi, dễ thương quá, sao ai cũng có 1 em Chow Choe tuyệt vời để nuôi thế nhỉ, em cũng muốn có

nhìn mặt em nó ở hình 2 và 3 dễ thương ghê như đang cười vậy đó :D. chowchow nhà bạn đẹp đó .chúc mừng nha, ráng chăm em nó nha bạn.

Valerie

Chú ơi! làm ơn cho cháu hỏi chú mua chó ở đâu, có đảm bảo sức khỏe của chó ko, giá cả như thế nào? Cháu mê chow chow lắm nhưng không tìm được nơi nào bán! Cảm ơn chú nhiều

bé tên siểu pao, đặc tính số 1 của siểu pao là ham ăn, số 2 là dễ thương còn dễ thương hơn trong hình nữa đó!

xin hỏi thêm các anh chi nào biết trường huyấn luyện nào thoáng mát và uy tính ở TPHCM xin chỉ giúp em! em cảm ơn rất nhiều!
Chúc mừng bạn có chú siểu pao đẹp quá giống như các chú " thú nhồi bông " trong các siêu thị đồ chơi , xinh thế mà còn chiếc lưỡi đốm hoàn toàn càng tuyệt với hơn nữa. Một lần nữ xin chúc mừng bạn sở hữu siểu pao=D>=D>=D>

htduyd

Member
wow, chow chow đẹp không lời nào tả,nhìn ghiền luôn,congrat a :love struck:

HIENHO

Member
cún bạn đẹp quá,mua ở đâu thế,mình đag muốn kíêm 1 con,mog tin bạn, thánk!!!

namjerry

Member
Chúc mừng bạn có chú siểu pao đẹp quá giống như các chú " thú nhồi bông " trong các siêu thị đồ chơi , xinh thế mà còn chiếc lưỡi đốm hoàn toàn càng tuyệt với hơn nữa. Một lần nữ xin chúc mừng bạn sở hữu siểu pao=D>=D>=D>
Con này đâu phải lưỡi đốm đâu cô Nguyệt . Giống Chow Chow này lưỡi toàn màu đen tím mà , nếu lưỡi hồng là ko thuần chủng rồi !!^:)^

luunguyenco

thik con nì cực kỳ
ko có tìn mua em nài với lại kiếm 1 em vậy cũng khó nữa

Ngôn ngữ @, thành viên lưu ý. Thân

chubbyxuxu

ban o tphcm ah , bạn ở đâu vậy , cho mình tới nhà xem tận mắt con chowchow này nha , đẹp hit sức ah , mình cũng thic loại này lâu rùikg bít mua ở đâu cũng như chưa thấy ai tận mắt , sờ tận tay bao h hit , oi thic we

Ngôn ngữ @, thành viên lưu ý.

SHINBE

Member
Bác smurfy ơi ,bé siểu pao của bác dễ thương quá ,không biết dạo này bé thế nào .Mong bác cập nhật một vài hình ảnh của bé được không.

yeu cun

Member
mình có đến nhà xem cặp chow chow này rồi phải nói là tuyệt, sao lau rồi mà chua thấy chow chow baby smufy ơi.thấy bạn cũng có điều kiện sau khong rước 1 cặp ngao tạng về chơi.đang hot lắm đó.

smurfy

Member
mình có đến nhà xem cặp chow chow này rồi phải nói là tuyệt, sao lau rồi mà chua thấy chow chow baby smufy ơi.thấy bạn cũng có điều kiện sau khong rước 1 cặp ngao tạng về chơi.đang hot lắm đó.

mình cũng rất thít ngao tạng vì nhìn nó thật dũng mãnh,nhưng nó sẽ không hợp với mình vì nó quá to và hơi bị hung hãng. còn chow thì khác cũng hung hãng nhưng kích thước to vừa đủ vả lại có bề ngoài và những hành động cực kì đáng yêu.:-bd mình nghĩ những ai thích gấu trúc hay sư tử con mũm mĩm thì hãy nuôi chow,trông nhà là số1,bề ngoài cực kì đáng yêu!

smurfy ui, bạn cho mình địa chỉ được kô, mình muốn mua 1 em như thế nên muốn tới hỏi bạn kỉ hơn thui, sẵn xem qua em chow chow của bạn, thanks nhé