• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chow chow nhà mình xin ra mắt

cocbaby

Member
mình hiện đang nuôi 1 bé chowchow được 4 tháng tuổi,giờ xin được post anh em nó lên góp vui với mọi người,đây là hình ảnh gần nhất của cún do hôm chụp ảnh ngày 1/4 off cùng clb chó kéo xe miền bắc,
đây là ảnh mặt em nó

1 bức solo cùng chủ

chân dung bé lùn cute

thanks mọi người đã đọc bài

bạn ơi sao nhìn e nó k giống chowchow lắm
vì chowchow mõm vuông và to lắm8->
1 vài ý kiến mong bạn thông cảm

cocbaby

Member
mình cũng đã check qua thông tin này rồi,bản thân chow chow có 2 loại chung là lông dài và lông ngắn,nhưng bản thân bên cạnh nó cũng có dòng mõm ngắn có nhiều nếp nhăn và mắt híp,và 1 loại nữa là mõn bình thường hơi ngắn và thuôn 1 chút,dòng này mắt không híp lắm,cũng chả biết là có chính xác hay không nhưng mình cũng đã nhìn ảnh nhiều chowchow như thế này,và bản thân chó còn bé chưa hình thành hết hình dáng nên muốn biết rõ điều này chắc phải chờ 1 thời gian nữa:)
mà đình chính la chow chow nhà mình thuộc dòng chow chow champion nhé,bạn có thể lên google để check thêm :)

rickky38

Member
bé nhà bạn xinh quá :d mình cũng đang có 1 bé chow chow...hnao giao lưu đy bạn :d hội chow chow ở HN có vẻ kém thế quá :d

cocbaby

Member
bạn có hình của bé không up lên đi,mình cũng muốn giao lưu với nhưng người nuôi chow chow lắm nhưng không có cơ hội bạn ở đâu vậy

rickky38

Member
mình ở HN......hình của bé nhà mình mình đã up lên 4rum trong 1 topic r đó :d bạn chịu khó search nhé :d

cocbaby

Member
ban cho mình sdt đi hôm nào anh em ngồi off bàn luận về chow chow sân chơi dành cho chow chow ít quá

rickky38

Member
0163 930 1508 mình tên Hoàng,hiện h mình ko ở VN....chắc phải tầm tháng 7 mới về đc ::D:D

hailinh7790

mình đang cần mua 1 emm chochow các bác nào có nhu cầu thì call mình nhé mình ở HN 977522468