• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chow chow đẹp dữ dội......có 1 ko 2 ^_^

rickky38

Member
Đây là em Meijin (Dollar) nhà mình sau khi đã qua Spa và chăm sóc sắc đẹp....mời mọi người cùng ném đá.ném chủ thôi nhé đừng ném e ý tội nghiệp lắm :p
Trước khi được làm đẹp
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
Sau khi qua bàn tay nghệ thuật em nó thành thế này ^_^
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
Xin chào và hẹn gặp lại mọi người ở HN vào tháng 7 nhé ^_^

tunglinh77

hehe,quá dữ,,,pé nó rất kute...tìm cặp đôi cho nó cho có hậu nhân bạn nhé..

đã là nghệ thuật thì không có giới hạn, bạn gọt hết chỗ lông trên đầu xem em nó biến thành con gì ?????=))...mình đùa đó, nhìn như ngao tạng ý...:)

gachoi1523

em nó lúc chưa spa nhìn cứ như heo ấy nhỉ baby thôi rồi:):):)không biết chủ nó thế nào:-":-":-":-":-"

rickky38

Member
em nó lúc chưa spa nhìn cứ như heo ấy nhỉ baby thôi rồi:):):)không biết chủ nó thế nào:-":-":-":-":-"
hehe muốn biết chủ nhân thế nào thỳ hẹn gặp bạn vào 9/7 tại HN nhé >:)>:)>:)>:) bạn nào có chow thỳ cùng giao lưu nhé,đọt này mình cho bé về nc nghỉ hè :-*:-*:-*:-*:-*:-*

duyliem

chow chow nhìn hay nhỉ
lúc đầu nhìn mập mập như con heo ấy
nhưng sau khi spa theo mình thấy nó giống sư tử mini quá kaka
nói chung là đep đẹp
trước cũng thấy có bạn gọt lông cho con samoyed nhìn cũng tương tự thế trông hay hay

vây bạn đag ở china ah??? bạn ở đâu china vậy ???
mình cũng đag tìm cách ship 2 em toy poodle về mà khó quá
bạn chỉ minh cách ship từ china về vn với.
cho mình số điện thoại của bạn nhé

rickky38

Member
mình ở bắc kinh bạn ạ.....số mình là 15510680631 rất vui đc giao lưu với bạn :):):):)

HoneyP

đáng yêu quá đi mất :(( :(( :(( mình cũng rất muốn nuôi 1 em chow chow nhưng mà được biết là em nó xếp top trong top những chú chó đắt nhất tg. hic hic

CHÓ XOÁY

trời bác chủ tỉa tót em này hay quá . nhìn đúng như sư tử vậy . nhìn đã mắt thật . cám ơn bác chủ đã cho thưởng lãm em này .

sumoandbull

Vietpet sponsor
Đẹp quá bác ơi :x :x
Muốn tìm 1 em mini để nuôi trong nhà mà ko tìm đc em nào đẹp như này :x:x

Nếu ko có gì thay đổi thì 7/7 mình sẽ về HN ;);) rất mong đc giao lưu cùng ae là fan của chow chow :D
Ricky cho mình hỏi về giá 1 em Chow chow mini (to nhất chỉ 7-9 kg thôi) ở Trung Quốc hiện nay là bao nhiêu tiền? Tiền ship về Việt Nam là bao nhiêu tiền?

Cám ơn Ricky nhé.

rickky38

Member
Ricky cho mình hỏi về giá 1 em Chow chow mini (to nhất chỉ 7-9 kg thôi) ở Trung Quốc hiện nay là bao nhiêu tiền? Tiền ship về Việt Nam là bao nhiêu tiền?

Cám ơn Ricky nhé.
Mình chưa từng nghe qua chow chow mini bạn ạ ^^ mà Chow chow làm gì có mini đâu nhỷ ^^ nếu có thì cũng ko phải là thuần chủng r bạn ạ ^^ ngu ý của mình,có gì sai sót bạn bỏ quá cho ^^