• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cho Tôi Hỏi .

Hôm nay em nhà tôi ăn gần nửa bao thức ăn khô mà nó đầy bụng vậy xin hỏi các bác tôi phải làm cách nào để giải quyết cho em nó đỡ đầy bụng

tran van hoan

Active Member
Xin chào tất cả a e trong hội Malinois

Vâng cả hội malinois xin chào bố cháu =))

Bố cháu cứ cho nó ra ngoài vận động chạy nhảy tự do xong nó làm mấy bãi là hết đầy bụng ngay ...... He he......=))=))=))

kinh dị...quá kinh dị ! nửa bao thức ăn....cẩn thận kẻo vỡ ruột mà toi mạng ! cấm chỉ vận động mạnh...đợi tiêu hóa đào thải bớt hãng hay!

cam on e hoan va cháu linh.dêm hom qua a thuc hiện nhu thế và khong cho uong nuoc nũa, mãi dến 3 h mói về di ngủ.hôm nay anh dây thì ngon lành cành dào rồi em và cháu ạ, nhung a vẫn cho nhịn buôi sáng cho cận thận.

baizen82

Member
Hôm nay em nhà tôi ăn gần nửa bao thức ăn khô mà nó đầy bụng vậy xin hỏi các bác tôi phải làm cách nào để giải quyết cho em nó đỡ đầy bụng
chúc mừng, chúc mừng
Anh Tuấn Ali đừng hiểu nhầm ý em nhé.
chúc mừng ở đây là chúc mừng anh đã phổ cập tin học . đã có thể đánh văn bản có dấu để cùng giao lưu với ae club malinois.
Anh Hoan xem vụ này tính sao đây, vì nhờ có Ali mà anh Tuấn có thêm được rất nhiều thứ mà chưa thấy có ý kiến gì.
cũng giông như anh Hoan có thêm một ngoại ngữ nữa đó là tiếng pháp.
Đề nghị anh Tuấn lưu ý đế vấn đề này nhé.

chúc mừng, chúc mừng
Anh Tuấn Ali đừng hiểu nhầm ý em nhé.
chúc mừng ở đây là chúc mừng anh đã phổ cập tin học . đã có thể đánh văn bản có dấu để cùng giao lưu với ae club malinois.
Anh Hoan xem vụ này tính sao đây, vì nhờ có Ali mà anh Tuấn có thêm được rất nhiều thứ mà chưa thấy có ý kiến gì.
cũng giông như anh Hoan có thêm một ngoại ngữ nữa đó là tiếng pháp.
Đề nghị anh Tuấn lưu ý đế vấn đề này nhé.
xin chào trung, đêm qua anh mới học được. có gi sai xót thí nhờ em dậy tiếp nhé. a rất lưu ý vấn đề đấy,mai hay ngày kia tất cá anh e tụ tập di.

vanglai213

Active Member
xin chào trung, đêm qua anh mới học được. có gi sai xót thí nhờ em dậy tiếp nhé. a rất lưu ý vấn đề đấy,mai hay ngày kia tất cá anh e tụ tập di.
well come , anh Tuấn đã tái xuất giang hồ VP ^^

Mit2011

Member
Anh tuân có kinh nghiêm vòng cổ điện rất hay đây nhé.... Mọi người vác sách học đi...
Anh Tuấn không được giữ nghề đâu đây nhé:)):)):))

bugatti

Member
Chào mừng Ông bạn già đã tham gia vào diễn đàn cùng anh em. Chúc cả chủ lẫn chó ngoan khỏe nhé

em chào anh tuấn hòe nhai, heheheheh, em hưng đây anh, thế mà bác bao không biết mổ cò, heheheh chó đỡ chưa anh? hôm nào sang bác hoan tất niên anh nhé.

em chào anh tuấn hòe nhai, heheheheh, em hưng đây anh, thế mà bác bao không biết mổ cò, heheheh chó đỡ chưa anh? hôm nào sang bác hoan tất niên anh nhé.
cám ơn hưng chó a đỡ rối, hôm í sốt hết cả ruột em ạ. ok mai tụ tap di

mai em lại bận đi lễ mất rồi, a chôt thu 3 đi, a chủ động điện mọi người đi, em co mặt ngau anh ah. chuan luôn