• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cho phu Quốc

Chu xuan

Gia dinh tui co con cho phu Quốc f1 nay no sinh được 4 nhóc mau vang nay da được 2 t tuoi rui ai thích cho phu Quốc thi pm 0912123488 mr xuân

vo hoang

Member
Anh post hình đi,nếu đk để em 1 con đực, có huyền đề,đốm lưỡi càng tốt,cho biết giá luôn nha anh

T vừa hỏi, 5 triệu rưỡi 1 em
Em này có GSD thật là đẹp.người đẹp chó cũng đẹp.phú quốc chắng có gì là đẹp vì nó như một con chó cỏ ấy chỉ tội có xoáy nhìn chẳng đẹp.mua xoáy thái đẹp và chuẩn hơn đỡ tốn tiền học phí ngu.có gì không phải mọi người bỏ qua.giá cả hợp lý một tý đi:-ss:-ss:-ss:-ss

Hiencun

Member
Em này có GSD thật là đẹp.người đẹp chó cũng đẹp.phú quốc chắng có gì là đẹp vì nó như một con chó cỏ ấy chỉ tội có xoáy nhìn chẳng đẹp.mua xoáy thái đẹp và chuẩn hơn đỡ tốn tiền học phí ngu.có gì không phải mọi người bỏ qua.giá cả hợp lý một tý đi:-ss:-ss:-ss:-ss
thế nên e mới nghỹ lại, định qua lấy em phú quốc về nuôi. Nhưng hơi đắt, nên tạm thời nuôi GSD thôi. chăm mình nó đã phát mệt rồi, chiều nào cũng phải dắt chó đi chơi, giờ mà 2 tay 2 e chắc rồ mất.

haha, diễn đàn là nơi đăng bài, ảnh về các em cún thân yêu, em gái hạn chế up ảnh tự sướng lên nhé, vô đọc topic thấy hình em gái...........................:))

vo hoang

Member
Nghĩ sao mà con chó phú quốc hét giá 5t trời,ở sg người ta đi tận đảo tầm về,em đẹp cũng 2,5t thôi

haha, diễn đàn là nơi đăng bài, ảnh về các em cún thân yêu, em gái hạn chế up ảnh tự sướng lên nhé, vô đọc topic thấy hình em gái...........................:))
ông này thấy người ta xinh đẹp và có con cún đẹp mà ghen tị à.có cún đẹp là niềm vui của chủ:(:)((

thế nên e mới nghỹ lại, định qua lấy em phú quốc về nuôi. Nhưng hơi đắt, nên tạm thời nuôi GSD thôi. chăm mình nó đã phát mệt rồi, chiều nào cũng phải dắt chó đi chơi, giờ mà 2 tay 2 e chắc rồ mất.
con GSD có giấy tờ nguồn gốc không bạn.và bạn mua ở đâu?là giới tính gì?bạn ở đâu vây?mình rất yêu thích loài này nhưng hỏi hơi đắt có được một cún đẹp như bạn cũng mấy mấy trục tr mới mua đc đấy:">:">:">

sinhnh

Member
Nhìn chữ ký thích cả mắt :p:p:p:p