• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cho mèo con

fanh_xinh

Member
Em mèo nhà mình đi chửa linh tinh nên đẻ ra 6 bé mèo con rất xinh xắn và khỏe mạnh. Hiện các bé đã biết ăn cơm, đi vệ sinh đúng chỗ. bạn nào yêu mèo có thể liên lạc với mình : Phương Anh 0982044222 mình sn 90 cho tiện xưng hô, địa chỉ của mình : số 23 ngách 48 ngõ 145 phố Quan Nhân- Q. Thanh Xuân - Hn .các bạn đến xin mèo cho mình xin tiền vía để các em đc khỏe mạnh thôi, cái này là tùy tâm nha :X
Sau đây là ảnh các bé mèo nhà mình : 5 em tam thể là mèo cái , em màu vàng là mèo đực nha

phandinhthai

ui mấy em này xinh thế, mình vừa xin đc 1 em chứ nếu ko thì cũng xin bạn 1 em rồi. up cho các bé sớm đc về nhà mới nhé :D

bently_love

mấy chú mèo con nhìn yêu quá...... mình đang đi công tác... hic hic, làm cách nào để đón mấy em về nuôi được nhỉ??? hic hic..........!

Linhrin

Member
ôi zồi ôi ... em này chê bon đi theo tiếng gọi tình yêu bên ngoài =))

em cũng vừa lập 1 topic cho mèo xong ... 7 con mèo bắt chuột :-ss

fanh_xinh

Member
@ trung : ủa chị tưởng con mèo nhà em chửa với mèo anh mà ?
@ bently love : b đang đi công tác hả ? cũng có mấy b hẹn tới đón các bé rồi, ko biết tới lúc b về có còn ko

audy224

Member
pe' mướp đã được về nhà pạn mình .... :X :X jeu lam' ... post chút ảnh em í cho chị chủ yên tâm

fanh_xinh

Member
ồ các bé đã về nhà mới với chủ yêu thương thích quá. :X:X:X hiện tại nhà mình vẫn còn 3 bé nha. bạn nào yêu mèo thì cứ liên lạc với mình

audy224

Member
chi. ơi tình hình là sau khi bé mướp về nhà bạn em ! co' đứa nữa cứ muốn bắt về nuôi ... hay là chị để cho đứa đấy 1 pé được ko ... hxhx ngai. wa' !

fanh_xinh

Member
@ Audy : nếu chị đọc đc sơm thì tốt, các bé đã về nhà với chủ mới hết rồi :(
Nhờ mod đóng dùm topic. cám ơm các bạn đã quan tâm . thanks !

chien1234

Member
cam on ban. meo ban dep lam minh mang meo ve minh se nuoi can than hom nao to minh se up anh goi ban xem 2 em y