• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cho hoi bo cau con

mấy ae cho mình hòi bồ câu con còn mấy cọng lông tơ màu vàng có thể tự an dươc chưa. vì mình mua 1 căp về mỗi lần tới chuông là mấy e dưa mõ ra dòi ăn, mà dễ thức ăn vào thì k chịu ăn mỗ mỗ mấy cải rồi thôi.ae nào biết làm ơn chĩ dùm mình.cám ơn nhiều nha

Ilovepigeon

Member
mấy ae cho mình hòi bồ câu con còn mấy cọng lông tơ màu vàng có thể tự an dươc chưa. vì mình mua 1 căp về mỗi lần tới chuông là mấy e dưa mõ ra dòi ăn, mà dễ thức ăn vào thì k chịu ăn mỗ mỗ mấy cải rồi thôi.ae nào biết làm ơn chĩ dùm mình.cám ơn nhiều nha
Anh ơi lông tơ vàng còn không phải biết ăn hay chưa biết ăn điều đó tùy vào từng con chim có con biết ăn sớm có con biết ăn muộn :D :D . Chứ còn lông vàng hay không không quan trọng