• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cho hỏi đây là chó gì

hoainam1503

Member
Mọi người ơi mình sang nhà hàng xóm chơi thấy có con chó này , không biết nó là chó gì nữa . nhìn giống papillon lai ;;)

Longhp

Member
HP nhiều khi buồn cười lắm e à,người chơi thì ít,buôn thì nhiều,chó tạp thì vô đối,nhiều khi ra chợ hàng có những con chó chẳng biết nó là giống gì chỉ biết nó là chó không phải mèo hay con gì ^_^,nhiều người thích con phốc chân cao như hươu mà mặt gãy mắt lồi coi đó là đẹp...

Đọc cmt anh Longhp nhớ lại đứa bạn em ở Hải Dương, chị em nó thích chó fox nên bố nó xuống tận HP mua cho 1 con về nuôi, sau nó thấy con fox của em nó bảo chó fox là phải mặt gãy mắt thật lồi mới đẹp. Bà chị gần nhà thì cũng tự hào con chó của bà ý là fox xịn, 1,4 kg, lùn như chihuahua, chân vòng kiềng, mắt lồi và mặt gãy :D :D :D