• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cho em hỏi kiềng TOIF là kiềng của nước nào?????

Mấy bác cho em hỏi kiềng của bé này đang đeo là kiềng của nước nào ạ.
TOIF 2009

Chấn PG

Member
TAIWAN RING BANDS

CTRPA(CRPA)

Republic of China Match Pigeon Association
CHINA

China carrier pigeon general meeting
TAIWAN

Taiwan Province carrier pigeon association
TFPF (CFPF)

Taiwan Hisoar League of Nations
KLPR

Gaoxiong Area Carrier pigeon Association
TORPU KLPR

Peace dove Yilan North Sea champion meeting
RPATC

Taina County match pigeon association
UN

haven union branch
TOIF

Taiwan Hisoar League of Nations
Taiwan pigeon Taiwan Province carrier pigeon association
ROC

China Taiwan Carrier pigeon Association
THPA

China Taiwan Carrier pigeon Association
RON

Bingdong Flying Pigeon Association

:D Chúc bạn vui vẻ

thanks bác nhé, e mới kiếm được đôi đó nên muốn hỏi xem kiềng nước nào để theo dõi con của e nó hì

Chào các anh em chơi bồ câu....
Tôi có một người bạn có cặp bồ câu xám 2 gạch, ở chân có đeo khoen với thông tin như sau:
- Trên khoen có hình con chim bồ câu và hàng số 036338 và 048538
Ngoài ra không có thông tin gì nữa.
Vậy anh em cho tôi hỏi: đây là chim có xuất xứ từ đâu vậy? Thuộc loại chim thả bay hay chim kiểng.
Xin chân thành cảm ơn.

Chim mang khoen chân như thế này là chim có xuất xứ từ đâu?

Chào anh em, tôi xin hỏi cặp chim mang khoen chân như sau có xuất xứ từ đâu vậy:
- Trên khoen chỉ có năm 2009 và hình con chim bồ câu, kèm theo số thứ tự như sau: 036338 và 048538
- Đây là hình của cặp chim này
Cảm ơn anh em.

Còn đây là cặp khác với số khoen chân như sau: 2010 - 2804778 và 2010 - 2802021

Chấn PG

Member
Chim của bạn có xuất xứ từ Việt Nam đó. Kiềng này bạn ra chợ có thể thấy bán đầy.

Chấn PG

Member
Chim của bạn có xuất xứ từ Việt Nam đó. Kiềng này bạn ra chợ có thể thấy bán đầy.

Chấn PG

Member

Chấn PG

Member

Thật sự khi nhận được thông tin để giải đáp cho sự không hiểu biết của mình về chim, nhưng thất vọng về cách trả lời, dù sao thì cũng cảm ơn về câu trả lời của bạn Chấn PG

Chấn PG

Member
Mình nói thật chứ không có ý gì hết. Bạn cứ ra chợ hay hỏi anh em trên diễn đàn là biết liền. :D

Cảm ơn Chấn-PG

Hiểu ý bạn Chấn-PG nhưng nếu bạn trả lời cặn kẽ hơn, giải thích nhẹ nhàng hơn thì nghe có vẻ tình cảm thôi. Cảm ơn Chấn-PG, hy vọng sẽ được gặp mặt để học hỏi kinh nghiệm