• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cho em hỏi các tiền bối một tý ạ

hiếu đen

Chả là em mẻ nhà em salo hôm 12 13 tháng 5 tính dến nay cũng sắp đẻ rùi . Mà lần đầu e nuôi chó đẻ e đọc tài liệu thì phú quốc nha mình thì là loài chó đẻ hang k biết đẻ ở nhà có phải đỡ bóc màng k à vì e nó sắp sinh mong các cao nhân giúp ạ . Em cám ơn

cho

Member
hiện tại mình cũng có 1 bé sắp chuẩn bị đẻ ... đi khắp nơi thì thấy các tiền bối toàn kêu đẻ tự nhiên vì PQ nhà mình khéo lắm . Còn các loài chó khác thì mình thấy toàn đỡ đẻ thôi chứ it khi để tự nhiên . HÊN XUI =((

hiếu đen

Thack các a nó đẻ xong e sẽ up lên hỏi các tiền bối xem chó e có thuần chủng k hay lai ạ hì

can_508381

Member
Thack các a nó đẻ xong e sẽ up lên hỏi các tiền bối xem chó e có thuần chủng k hay lai ạ hì
Cần gì chờ tới đẻ xong, bạn cứ up hình chó Cha Mẹ lên, mọi người sẽ nhận xét cho bạn
Thân!