• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cho em hỏi đấy có phải dòng Alaska ko? Đây là giống gì ạ?

huskyvn

Đây có phải giống chó kéo xe ko ạ, em ko biết về giống này, trả lời giúp em với ạ :(

bên nhật có akita :D thỳ việt nam mình có vinata :D chúc mừng bạn đã sở hữu 1 chú vinata đẹp :D

Darkstar

Vietpet sponsor
Dễ thương quá đi :D Dù em nó có kéo xe hay ko kéo xe thì vẫn là cún yêu nhà mình cơ mà :D

I & quyt

Member
Dễ thương quá đi :D Dù em nó có kéo xe hay ko kéo xe thì vẫn là cún yêu nhà mình cơ mà :D
nói đúng lắm,đã là con vật nuôi nào mình đều yêu quý nó bất kể là loại giống nào hhiiihi:)

kitodeptrai

Member
chó của bạn đẹp lắm nó là chó ta cũng k sao miễn là mình yêu và chăm sóc tốt là đc

Bean Cu

Member
Con này ko phải alaska đâu bạn. Hình như dòng này tên gọi là vinaka hay vinataba gì đó.

catxu0610

chó ta, ko phải chó bọ là tốt rồi, nó xinh xắn đáng yêu quá ấy chứ!:)

ynlong

Member
Đây có phải giống chó kéo xe ko ạ, em ko biết về giống này, trả lời giúp em với ạ :(

Em này mà để cho kéo xe đạp của EM BÉ thì đẹp :x:x:x
Em cún này thuộc dòng chó đang rất thịnh hành tại Việt Nam đấy
Dòng chó : Ti Ây .=))=))=))=))

lucifer_2310

4 mắt khá đẹp đó :-? hình như chó ta lại akita :-?
Chăm tốt cho sau này e nó to cao bạn nhé ;)