• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cho em hỏi đây là bồ câu gì

hailua@

Member
Em được cô bạn tặng 1 con bồ câu, nhưng nhìn lạ quá không biết họ hàng gì, xin đc các bác chỉ giáo, em xin cảm ơn

BOCAUCON

HÌNH nên không chắc chắn lắm. vừa vừa là gà banh màu, nếu to quá là gà king đó bạn

hailua@

Member
nó nhỏ con và nhẹ khoản 300-400 gram hà anh. e thấy banh màu nó có trắng nhưng sao con này toàn bộ màu nâu đỏ, cánh hơi đốm nhẹ thôi

hailua@

Member
em cũng không biết nữa anh, em cảm ơn, nhưng nghe nói King thì nó lớn con mà anh, con của em nhỏ con hơn con Titan nhà em nữa, em đang cân tìm chồng cho em nó, nếu bác nào có xin cho em địa chỉ và giá, vì em cũng khộng biết nếu em này em cho lai với : bông cúc, két cánh màu, pháp nó sẽ thành con gì nữa, nhà em hiện đang có mấy con đó hà.

Hao Q5

Member
Chim bồ câu của Hai lúa gọi là bồ câu Gà King đó! Gà King cũng không to con lắm đâu!

hailua@

Member
Bác Hào có em trống nào không, làm suôi với em đi anh. Có mình nó buồn và lẻ loi quá