• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cho e xin ít ý kiến :x

thutra

Member
Trai tài :))

Gái sắc :X

Khoe vs cả nhà 1 tí là chút nữa e có đi đón e Sói về làm bạn cho Ki nhà e. SÓI đc 9 tháng bh vẫn đang gầy nhưng đc cái nhanh nhẹn ngoan lắm ah :). mọi người vào chung vui vs gia đình e. e chưa nuôi chó đực bh mọi ngừoi cho e xin ít kinh nghiệm ná :X:X

kid1989

Active Member
Chó đực thì cũng bt mỗi tội hay đánh dấu với đầu gấu đến tuổi là thích gầm ghè bem nhau thế nên cần giao lưu nhiều và cần ăn đòn nhiệt tình hơn :))

kid1989

Active Member
Mà mình nhìn em đực mới mua trông bờm có vẻ hem to lắm nhờ :D Mình thích Hus mặt tròn + bờm to :))

thutra

Member
Mà mình nhìn em đực mới mua trông bờm có vẻ hem to lắm nhờ :D Mình thích Hus mặt tròn + bờm to :))
vâng e í còn đag xấu xí lắm. vì chủ cũ mua cho con học lớp 3 chơi. nhà lại đi làm cả ngày. em nó chỉ đc ăn 2 bữa và nằm cả ngày chưa đc đi giao lưu j cả.nhưng đc cái cũng ngoan dễ gần lắm ah. e nó đc dạy nhưng điểu cơ bản là khi muốn đi vs là kêu lên gọi chủ chứ ko bh đi bậy trong nhà :) em sợ nhất nuôi dòng này nó mà hú :( nhà e gần c.an quận nó mà hú vài lần có chú c.an qua gõ cửa thì :((

kid1989

Active Member
:)) nó chỉ hú khi buồn thôi ko phải lúc nào cũng hú. Với cả cún trên 6 tháng thì chỉ cần ngày 2 bữa thôi :D ko bị béo phì ===> rối loạn bài tiết mệt lắm :)

gaupit

Đúng là đôi trai tài gái sắc....theo mình nghĩ Sói hơi gầy......nhưng có được 1 người chủ như bạn chẳng máy chốc Sòi lấy lại phong độ thôi....... B nhỉ >:D<:-*