• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cho e hỏi phải pom thái lan mini giống a senato ko.

Ms Linh

Member
:)) lại phải cười tiếp!! Hôm nay đau dạ dày vì cười nhiều quá!! :))
Mấy thông tin của bạn ý!! Search Google ra cả đống!! Xin lỗi chứ, tiếng Anh thì mình dốt mình ko dịch đc thật :p chứ mấy bản tiếng Việt mình đọc từ ngày bạn chưa có tiền mua nổi chó lai cơ!! :)) =))

:)) lại phải cười tiếp!! Hôm nay đau dạ dày vì cười nhiều quá!! :))
Mấy thông tin của bạn ý!! Search Google ra cả đống!! Xin lỗi chứ, tiếng Anh thì mình dốt mình ko dịch đc thật :p chứ mấy bản tiếng Việt mình đọc từ ngày bạn chưa có tiền mua nổi chó lai cơ!! :)) =))
Lại thêm 1 con sân si nữa nhảy vào...Topic mấy hôm nay vui thật...Tất cả thông tin của mọi người nói đều là thu thập từ các nơi rồi nói chứ có ai là người viết ra những nguyên tắc đó đâu mà nói là ai đúng ai sai...Người nào cũng có lý đúng của người đó...Vì thế, tất cả im miệng lại đi...nếu ai muốn chứng minh chó của mình là thuần chủng và gốc thì đăng lên giấy chứng nhận , nguồn gốc , gia phả là chứng mình được chó trắng POM có đúng là thuần chủng hay không?

Anh nói Trí FC đang sử dụng nick caothaison tuyệt đối không trả lời mấy đứa ngu copy lại văn bản chỗ khác rồi nói đi nói lại nữa....Chúng nó lại tưởng là CTS thật trả lời chúng nó mất công lắm...Thích thì tạo 1 nick khác rồi nói chuyện với chúng nó...A SƠN mà biết cũng không vui vẻ gì đâu...Thích thì post bài chứ đừng trả lời mấy đứa khùng này...nếu tụi nó có chó đẹp và có giá trị thì chúng nó đã khoe lên diễn đàn rồi chứ không phản bác dữ dội như vậy đâu...Chó mình đẹp hay không cũng được Hiệp hội công nhận, sao phải đôi co với mấy đứa vô học mà cũng biết chửi người khác ngu...

Ms Linh

Member
Đề cao tinh thần bạn bè quá!! :)) vì có kẻ vô học bảo vệ 1 kẻ thất học :)) =))

Bạn LINH iu dấu....

Đề cao tinh thần bạn bè quá!! :)) vì có kẻ vô học bảo vệ 1 kẻ thất học :)) =))
MS LINH iu dấu làm nghề gì, lương tháng bao nhiêu mà chửi tôi là thất học thế...Bằng cấp của LINH tới đâu mà lại dùng những từ vô học và thất học cho người khác thế...Hoan nghênh...Hoan nghênh....Còn gì nói được nữa nói ra nữa đi nào...có câu nào hay hơn không hay chỉ những câu rẻ tiền như thế...:D
FORUM dành cho bình luận chó chứ có phải forum chửi người khác ngu hay thất học đâu nhỉ...Chắc mình vào nhầm chỗ rồi...Đây là forum chửi nhau mới đúng...Tôi thấy người ta chia sẻ những gì người ta đọc được mà mấy bạn nói người ta ngu...các bạn cũng chỉ là đọc được tài liệu nơi khác mà thôi chứ có phát minh ra đâu...tự hỏi ai ngu hơn ai...Các bạn giỏi tiếng ANH thì dịch lại từ nước ngoài mà lấy thêm kiến thức chứ sao kiếm tài liệu tiếng Việt mà chửi thằng Mỹ và bạn kia ngu....Phải chăng bạn có gì thua thiệt ,chó của bạn lai không đáng giá 2000 USD bằng chó của người ta hay sao mà bạn ***g lộn lên thế...hoặc những con người ích kỷ nên mới như thế..hô hô...Đáng khen cho những tiếng gọi của những đứa trình độ Ép phờ (F) mà chửi người khác ...là sao ta? ha ha ha....

MS LINH iu dấu làm nghề gì, lương tháng bao nhiêu mà chửi tôi là thất học thế...Bằng cấp của LINH tới đâu mà lại dùng những từ vô học và thất học cho người khác thế...Hoan nghênh...Hoan nghênh....Còn gì nói được nữa nói ra nữa đi nào...có câu nào hay hơn không hay chỉ những câu rẻ tiền như thế...:D
FORUM dành cho bình luận chó chứ có phải forum chửi người khác ngu hay thất học đâu nhỉ...Chắc mình vào nhầm chỗ rồi...Đây là forum chửi nhau mới đúng...Tôi thấy người ta chia sẻ những gì người ta đọc được mà mấy bạn nói người ta ngu...các bạn cũng chỉ là đọc được tài liệu nơi khác mà thôi chứ có phát minh ra đâu...tự hỏi ai ngu hơn ai...Các bạn giỏi tiếng ANH thì dịch lại từ nước ngoài mà lấy thêm kiến thức chứ sao kiếm tài liệu tiếng Việt mà chửi thằng Mỹ và bạn kia ngu....Phải chăng bạn có gì thua thiệt ,chó của bạn lai không đáng giá 2000 USD bằng chó của người ta hay sao mà bạn ***g lộn lên thế...hoặc những con người ích kỷ nên mới như thế..hô hô...Đáng khen cho những tiếng gọi của những đứa trình độ Ép phờ (F) mà chửi người khác ...là sao ta? ha ha ha....
Nói qua nói lại mấy đứa này làm chi, chúng nó nghĩ chúng nó đúng thì để chúng nó đúng đi...Mình cũng chỉ nhìn và so sánh chó đẹp và chó xấu mà thôi...Cãi nhau mấy đứa này bẩn cả miệng....

gàsiêunhân

Active Member
Đến phải lập hội những người phát cuồng vì caothaison mất!
Đã chẳng giúp gì cho chủ topic lại còn vào làm loãng
Rảnh quá thì làm việc có ích cho xã hội ý chứ lên đây chửi nhau làm gì, còn qua những dòng cm trên thì bản chất của mỗi người thế nào đều lộ quá rõ rồi :)):)):))

Đúng là mấy đứa ranh mép còn chưa sạch,ăn nói hồ đồ...Tưởng mình là hay ho nói năng bố láo thật....thôi, mấy lời đứa này cho xuống đít ngồi..Chúng nó muốn biết đúng hay sai thì cho chúng nó tự kiếm tìm thông tin...Cái gì chúng nó cũng nói được....Tài liệu của AMERICA KENNEL mà chúng nó còn cãi thì chúng nó giỏi rồi...cứ đọc tài liệu Việt Nam đi vậy...trình độ dịch tiếng ANH còn chưa sõi thì chỉ nên đọc tiếng việt thôi nha các em ...Không cần tìm hiểu thêm làm gì,..lũ đầu óc nông và cạn

Đến phải lập hội những người phát cuồng vì caothaison mất!
Đã chẳng giúp gì cho chủ topic lại còn vào làm loãng
Rảnh quá thì làm việc có ích cho xã hội ý chứ lên đây chửi nhau làm gì, còn qua những dòng cm trên thì bản chất của mỗi người thế nào đều lộ quá rõ rồi :)):)):))
Chúng nó tưởng em là cao thai son rồi kìa .Đã nói là đừng tham gia nữa để chúng nó nói không ra gì......Nó tưởng a SƠN nói mất công em sẽ bị chửi cho mà coi..
E lo việc của em đi, nói mất đứa mất dạy này bẩn miệng lắm...

gàsiêunhân

Active Member
Chúng nó tưởng em là cao thai son rồi kìa .Đã nói là đừng tham gia nữa để chúng nó nói không ra gì......Nó tưởng a SƠN nói mất công em sẽ bị chửi cho mà coi..
E lo việc của em đi, nói mất đứa mất dạy này bẩn miệng lắm...
Thím xem lại hộ em xem em viết cao thái sơn hay caothaison nhé! còn bao giờ em nói hẳn cao thái sơn có bà chị họ nhà ở Hồng Mai thì mới là anh sơn của thím thì thím hãy ý kiến =))=))=))
Các thím tưởng bở kinh tóa =))=))=))

yoko1910

Member
Bố 2 thằng điên này. Đọc comment của chúng mày mà điên hết cả người. Mẹ kiếp là cái éo gì mà lên mặt chửi người khác, đúng là 1 đứa vô học, 1 thằng thất học, mà có khi 2 đứa là 1 -> ngu học. Cậy có tí tiền mà vênh mặt, xin lỗi kể cả bạn có là ca sĩ Cao Thái Sơn thật thì với cái cách xử sự này bạn chỉ là thằng " sướng ca vô loài" và đứa " mõ làng" mất lết thôi.
Khổ thân con POM đẹp bị 1 con "CHÓ" nuôi và 1 lũ " CẨU" vây quanh. Tặng 2 người bức hình này, in ra treo đầu giường nhé.

Mình thành thực xin lỗi nếu 2 nickname kia không phải là ca sĩ Cao Thái Sơn mà chỉ là đứa tiểu nhân giả danh, cắn trộm.

Tất cả mọi người vui lòng dẹp ngay cái kiểu chửi nhau như vậy đi. Kinh nghiệm thì chia sẻ chứ không phải diễn đàn chó mà cứ chửi qua chửi lại như vậy...Thật đáng buồn...

Ms Linh

Member
haha... sao em lại ăn nói với chị như thế hả cưng?? richkydungthach??
Thứ 1: em gọi chị là con sân si, chị nhớ là trong tất cả các topic chị chưa hề nói chuyện với em lần nào, sao em lại dùng ngôn ngữ đó ==> chị nghĩ em ko khôn ngoan rồi!! :)
Thứ 2: tự nhiên em ở đâu nhảy vào chủi đổng kêu mọi người thất học mà chửi ng khác ngu... chẳng nhẽ em ko biết đọc tiếng Việt vì giỏi tiếng Anh quá sao?? Chị thấy từ đầu topic tới h có ai chửi bậy đâu em??
Thứ 3: em đã đến 10 tuổi chưa mà hỏi bằng cấp của chị!! :)) Chị tốt nghiệp cấp 1, cấp 2, cấp 3 và Đại học... Chị khoe thế cho cu con 10 tuổi cố gắng học hành đc bằng chị là chị mừng lắm rồi!! :)

Thêm nữa em này, em ko phân biệt nổi việc nói và việc type hay ko?? Chẳng ai nói miệng với em cả nên chị cũng ko hiểu em cho cái j xuống "..." em cơ?? =))
Hơn nữa, h chị mới biết hóa ra em ko những vừa type những dòng này lại vừa có thói quen lẩm bẩm đấy!! :)) Tự em lẩm bẩm 1 mình, tự em nghe rồi em kêu bẩn miệng?? Chị thấy em hơi quái dị đó nghe!! :))

Chị nghĩ là chị sẽ ko type tiếp với em nữa đâu.... Em cứ tự sướng 1 mình cưng nhé!! Chị nhường cưng đấy!!

Chúc vui!!! =))

william86

Member
Các ông cứ chửi nhau làm gì cho mệt , người của công chúng mà vào Vietpet chửi nhau loạn xạ rồi sợ bị tai tiếng lái sang người khác dùng nick Cao Thái Sơn chửi người khác, vài 3 cái trò đấy các ông không biết hay sao nữa, quanh đi quẩn lại chính là Cao Thái Sơn xịn con người của công chúng vào Vietpet đi chửi nhau đấy các bác ơi, Cao Thái Sơn quả này mà về HN dễ bị ăn đòn lắm=))

socandsi

Member
lâu lắm rồi diễn đàn nguội quá có quả chiến này cũng vui phết nhưng mà câu chuyện là đến hồi kết đi tóm lại là 2 bạn caothaison chiến thắng caothaison vô địch

Gửi LINH

Sorry Linh.
Tôi đọc bài của mấy người kìa cùng nói 1 người là ngu thì tôi thấy hơi bất bình thôi..Thật ra, kinh nghiệm do mỗi người đọc được từ các trang mạng và chia sẻ ra chứ không ai có kiến thức để mà nói...Tôi đọc thấy ngôn ngữ chửi nhau nên hơi khó chịu...Sorry Vì không biết L đã lớn tuổi...và tưởng Linh cũng hồ đồ như mấy đứa kĩa...TOPIC nên chia sẻ là chính chứ không nên có những lời lẽ xúc phạm nhau để rồi mất đi cái tình trong diễn đàn...

POM nhà senato thật đáng yêu, nói chung là thật muốn cắn...ho ho...các bạn muốn biết nó có giống hay không phải nuôi lớn lên mới biết được