• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cho chó con

tom992010

Member
Thủ đoạn thật , ở đời ko ai cho ko ai cái gì đâu các bạn đừng mắc mưu nó , thủ đoạn có thừa bái phục bái phục.!!!%-(

có nhìu cmt thế mà các bạn cú lao đầu vào à. Éo hiểu????:)|. lời cmt của mấy bạn kia đúng zùi nên mình cũng kô nói lại làm j chỉ bổ sung thêm là nguồn gốc, xuất xứ, tiêm phòng, ăn uống,..... thế nào mà chủ thớt bí mật thế.Khâm phục thiệt đấy =D>8-}. cả chủ thớt lẫn những người ngu thik chơi mạo hiểm =))=))=))=))

Phan Duy Việt

=))) tưởng có chuyện ăn k của thiên hạ dễ thế à, bull dog mười mấy triệu mà nó lại cho =))))) chia buồn với các bạn bị lừa

Võ Hoàng An

bạn ơi.mình mới đăng kí tham gia diễn đàn.mình rất thích nuôi chó.mình vừa bị mất trộm 2 bé chó Gấu con.mình thực sự yêu thương và có điều kiện để nuôi.mình có thể nuôi 2 con.bạn có thể cho mình nhận nuôi 2 bé đc ko ??vì nuôi có đôi chúng sẽ ko buồn.mình thực sự rất yêu chó.mong bạn hãy cho mình đc nhận nuôi các bé.mình cám ơn bạn nhìu lắm.trả lời mình nhé.mong tin bạn

Võ Hoàng An

và ai muốn ship gì ấy thì nói rỏ ràng nhé :( các bé được 2 tháng hơn rồi cho gần vẩn tốt hơn :( hy vọng các bé tìm đc chủ tốt :( nhìu quá củng không tốt T.T
bạn ơi.mình mới đăng kí tham gia diễn đàn.mình rất thích nuôi chó.mình vừa bị mất trộm 2 bé chó Gấu con.mình thực sự yêu thương và có điều kiện để nuôi.mình có thể nuôi 2 con.bạn có thể cho mình nhận nuôi 2 bé đc ko ??vì nuôi có đôi chúng sẽ ko buồn.mình thực sự rất yêu chó.mong bạn hãy cho mình đc nhận nuôi các bé.mình cám ơn bạn nhìu lắm.trả lời mình nhé.mong tin bạn

kimoah

may dua ngu nay,nghe cho chó là nháo nhào lên,k đọc commet ah,đâu ai khùng đến nởi cho 1 con chó cả chục triệu =))=))=))=)) nhìn tụi nay pm năn nỉ xin chó mà mac cười muốn té ghế...:))