• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cho chó bulldog !

peiucun_86

ui...dễ xương vậy...anh cho e một pé nha.anh ở đà lạt ak.hichic.làm sao mà bắt pé đc bi jo.huchuc...chẳng lẻ e chạy xe xuống đó bẳt.đi đg xa tội cho mấy pé quá huhu

peiucun_86

vì tinh iu cún...em sẽ qua đà lạt một chuyến,coi như đi du lịch luôn.a để cho e 1 pé nha a..em iu cún lắm ak

Icy

Member
Zạ pạn chừa cho mình 1 pé nha. Thanks pạn nhju. Có j tối mình dt cho pạn sau nha.

va6888

Bác thật là có lòng hảo tâm khi cho người thực sự muốn nuôi chó. Thật tiếc là em ở HN, không em đã đến xin bác một con. Chúc bác mạnh khỏe và các nhóc về nhà mới ngon lành

maibaloc

6h tối mình alo bạn nhé! mình ở đà lạt nè!? rất yêu chó bull nhưng chưa mua đc (ko đủ tiền) hjx,,, hy vọng đc nhận nuôi bé hj

phammanh1607

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
ôi spam hả bác ơi. ................................??????????

mastiff

Member
nhìn chó đẹp thế mình đã sinh nghi rồi. Trò này ở VP chúng nó diễn suốt.:)):)):)):))

Memory01

nhìn chó đẹp thế mình đã sinh nghi rồi. Trò này ở VP chúng nó diễn suốt.:)):)):)):))
là sao bác......là lừa đảo á hả? mục đích của họ là gì vậy? mới tham gia VP nên k biết

gsd4409sg

Member
đc nghe chửi và bị chửi là sở thú của chủ topic thì phải =))

đúng là rảnh rỗi sinh nông nỗi !!! đà lạt đụng xe,rớt đèo hoài mà sao mấy phần tử này k bị tiệt chủng vật ta ?!

peiucun_86

huhu...vậy là sao ta?chẳng hiểu đầu đuôi gì cả.....ai biết thì nói cho e pít với az

Icy

Member
E có gọi nhưng a ko nghe máy. E ở sg. If a chắc chắn để lại 1 pé thì e lên chỗ a. Ko thì a ship về sg. E trả tiền ship. Thanks