• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cho cún màu đen trắng

cunseri1312

Xin chào,
Mình có một em cún, tên là Sơ ri, lớn rồi, khoảng 2kg, ăn khỏe, đã biết sủa giữ nhà. Vì hai vợ chồng chuyển công tác ra Đà Nẵng, không thể mang theo nên ai muốn nuôi thì cho lại, mình chỉ lấy tiền cho cún đi may mắn tùy gia chủ mới của cún.
Mình ở TP THỦ DẦU MỘT, TỈNH BÌNH DƯƠNG.
Điện thoại liên lạc: 0946 847 951.
Ghi chú: - Chỉ để lại cho những người thật sự yêu động vật và lấy về để chính họ nuôi.
- Mình gửi kèm theo hình cho mọi người xem biết mặt, nhưng tránh trường hợp là như sáng nay có một bạn xin chó trên vietpet, nói mình gửi hình qua email rồi trả lời cho mình là cún xấu, em không lấy đâu!!! Nếu ai yêu thú cưng và muốn cho vui nhà cửa thì liên lạc bằng điện thoại để đón cún, vì hiện tại mình bận các việc chuyển công tác, không vào diễn đàn trả lời.
Best regards,