• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chim bị đau mắt ?? Help me!

huntertron

Tình hình gần đây, không hiểu sao chú chim nhà em nó bị ướt ở mắt, nhìn như kiểu mắt nổ mắt xịt vậy. Ai đã gặp qua trường hợp này thì giúp em với, em nhìn như kiểu trong mắt nó có nước í. Em lo quá, chẳng biết phải xử lí ra sao ? Ai giúp em với...? THanks!

nhocsport

Member
Tình hình gần đây, không hiểu sao chú chim nhà em nó bị ướt ở mắt, nhìn như kiểu mắt nổ mắt xịt vậy. Ai đã gặp qua trường hợp này thì giúp em với, em nhìn như kiểu trong mắt nó có nước í. Em lo quá, chẳng biết phải xử lí ra sao ? Ai giúp em với...? THanks!
bạn thử ra tie7m thuốc tây mua chai thuốc nhổ mắt dexacol về nhổ cho e nó thử xem nhé.mình dùng cho mấy chú bồ câu ở nhà mình thấy rất hiệu quả.chúc chim bạn mau lành.thân

Mua vài quả ớt thóc, loại thật cay nhét vào mồm nó bạn ạ, đảm bảo hết ngay, thân