• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chihuahua siêu đẹp đây !

phecho

Member
đây là các em nhà mình .

em này tên là Bi .em này cực đep luôn .khoang chia rất đều .đep nhất là quả đầu của em .mình mua em này 6 triêu có đăt kg ?

em Zin của mình ngầu không các bạn ?

Cún ngầu quá hút thuốc cho em nhỏ trắng răng bổ phổi hả bác phecho? hihihi em nào cũng xinh hết. Chúc bác nuôi 2 em nó mau ăn chóng lớn và mạnh khỏe nhé

tribm.ts

Member
Con trắng có quả đầu đẹp thật, 6 tr cũng đáng ! cám ơn đã cho xem hình.

phecho

Member
nếu em muốn xem thì cứ qua đây . anh ở 42I đường yen phụ .Nếu kg tìm thấy nhà anh thì gọi cho anh 0912857989

huong chick

To phecho : chào bạn! mình vừa là thành viên của VP,và mình cũng rất có hứng thú với giống Chihuahua.2 chú cún của bạn rất dễ thương.Mình cũng đang tìm mua 1 con như thế và minh rất muốn tham khảo những ng đang nuôi giống chó này như bạn.Bạn có thể cho mình được gặp trực tiếp bạn để nói chuyện ko?mình có the đến nhà bạn vì nhà minh cũng ngay o gần Hồ Tây.cảm ơn ban!

dammechodep

đây là các em nhà mình .

em này tên là Bi .em này cực đep luôn .khoang chia rất đều .đep nhất là quả đầu của em .mình mua em này 6 triêu có đăt kg ?

em Zin của mình ngầu không các bạn ?
CHÀo bạn chó bạn đẹp thì có,nhưng chihuaha người ta không chơi hai màu,va một em đep phải hội tụ ,tay nhỏ, đầu rồ,mỏ ngắn,mắt tròn,và to,lưng đôi,cộng đuôi to,và hình dáng mới là cho dẹp,còn chó của bạn chỉ giá 1triêu 5 thôi nếu người chơi mà chọn giống như bạn là thua
̉

bunbo238

cai ban dammechodep nay an noi cung phai giu mom mieng, toi thay cho cua chu topic tren cung ok ma sao che du vay troi, 1trieu5 1 con ban cho minh dat 10 con nhe

yeucho89

Member
chú chó màu đen trắng mang ở nước ngoài về chứ không phải ở việt nam đâu các anh ạ.......bên ngoài nhìn nó đẹp hơn trong ảnh

NhimHeo

Member
Bé Bi va bé Zin có phải bé trai ko anh cho bé Tim nhà em kết thông gia với ^^ em cũng ở HN ạ

Vietbao

Thật tội nghiệp con chó bé tí teo mà phải ngậm điếu thuốc lá to tướng! Con người nhiều khi thật là tàn ác!

yeucho89

Member
ngậm một tí làm dáng chụp ảnh thôi chứ có phải là để em nó hút cho viêm phổi đâu mà bạn trách.hai chú chó này được cưng nhất nhà luôn đấy!!!

hperfum

minh cũng có một em hai mầu như thế, chẳng biết ai nói như thế nào nhưng với mình nó đẹp lắm, cưng nó nhất nhà. Nhìn yêu k chịu dc, chó nhà anh đẹp ghê, định chủ nhật này mang hai nhóc đi offline k? Đang cố gắng cho nhóc nhà mình đi, đến rui giao lưu luôn.

oài, bé trắng vàng giống bé nhà mình thế nhưng bé nhà mình là cái cho ăn nhiều nên béo lắm cơ :D Nhìn các bé yêu ơi là yêu, công nhận nhìn chihuahua bé nào cũng xinh cả

yeucho89

Member
minh cũng có một em hai mầu như thế, chẳng biết ai nói như thế nào nhưng với mình nó đẹp lắm, cưng nó nhất nhà. Nhìn yêu k chịu dc, chó nhà anh đẹp ghê, định chủ nhật này mang hai nhóc đi offline k? Đang cố gắng cho nhóc nhà mình đi, đến rui giao lưu luôn.
hic hiện tại anh ấy không còn nuôi bé nào nữa bạn ạ,chỉ còn duy nhất một cún fox tên kiss thôi.tiếc quá.:(

duongsmile

đáng yêu quá, cho mình hỏi ở Hn muốn mua mấy bé như vậy thì tìm được ở đâu ạ? Xin cảm ơn nhiều.