• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chihuahua nhà mình đẻ thường lứa đầu tiên được 4 bé

hôm nay ngày 16/3/2013 .. thật bất ngờ khi vừa thức dậy , bé Hoa nhà mình đã tự vượt cạn trong đêm , và may mắn là cả mẹ và con đều khỏe mạnh , bé Hoa cho ra đời lứa đầu tiên 4 công chúa
mình cho bé lấy 2 chồng , và giờ thì không biết đứa nào là con của đứa nào luôn , nhưng cha bọn nhỏ đều có gốc gác TO ĐÙNG luôn nha ...
Mẹ các bé 2,2 kg

thằng chồng đầu tiên , phối 2 lần ngày 11 - 13 / 1 / 2013 , gốc bên trại của a Phong Kì Đồng , chú mình mua về làm giống bên trại của chú , nặng 1,2kg

thằng chồng thứ hai , mình cho phối thêm 1 cái cuối cùng cho chắc nên phối vào ngày 18/1/2013 , ku này có cha bên trại Hùng Phong , mẹ là của 1 bạn trên diễn đàn nuôi đẻ nên gốc cũng không thua kém ai

Cha mẹ của bé lúc lấy nhau bên Trại Hùng Phong Bt

solo của bé

Bounus thêm hình bé Hoa ngày còn thơ dại

đây là bé cái mini heo lùn của mình , cũng phối với bé đen vàng hôm 26 - 28/2/2013 và đang theo dõi không biết có đậu không nữa , nhưng thấy ti và hoa đã nở to , mà bụng thì chưa thấy gì

hay thế ko cần mổ ah, chúc mừng bạn có 4 em công chúa xinh, có lẽ chó mẹ 2,2kg, nên xinh cũng dễ. cho mình hỏi là lúc bình thường chó mẹ 2,2kg hay là lúc mang thai 2,2kg

lúc mang thai mình cân là 2,2kg đó bạn. mình tẩm bổ cho ăn nhiều , và thả rong để bé chạy nhảy cho khỏe mạnh , dễ sinh , sinh xong rồi bé vẫn mập ú. mình chưa cân lại nữa

bạn ở đâu vậy, cho mình địa chỉ và số đt sang giao lưu đc ko, mình ở quận 10, sang học hỏi kinh nghiệm với.