• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chicago pupy rott

misen

Member
bé gái nảy đã dc 2 tháng đúng rồi nhưng sau biếng ăn quá hix nên hơi nhỏ con
hình em nó đây gửi tạm vài hình cũ chưa chụp hình mới(do chưa có máy chụp ảnh

minhtan

bé gái nảy đã dc 2 tháng đúng rồi nhưng sau biếng ăn quá hix nên hơi nhỏ con
hình em nó đây gửi tạm vài hình cũ chưa chụp hình mới(do chưa có máy chụp ảnh

bé Bin nhà mình đươc 3 tháng rồi,dẫn xuống làm bạn với Bin :D
Hình nó lúc 2 tháng tuổi

misen

Member
ặc bạn và bin ở xa quá chắc phải đợi dịp nào mới gặp được đó:D,mà bin của bạn là boy phải không nhìn mặt quạu quá

minhtan

Bin là men chính hiệu đó.haha,nhưng có cái là nó phá quá cắn đổ rồi cắn luôn cả mình nữa,không biết lớn còn phá nữa không,nó cắn mà như ngứa răng lắm.:D:D:D=))=))=))

misen

Member
em nó đúng kiểu tiểu thư,mà mình thì không thích chút nào,ăn uống từ tốn nhìn thấy ghét lắm ::monkey:

misen

Member
lại đổi nick này hả Khang? vài bữa rảnh cafê nha!
nick kia khang bị mất pass mà email lúc tạo là của thằng em nên khó kiếm lại quá,xài nick này luôn hehe khi nào rãnh thì call k;) nhạc trẻ thẳng tiến

misen

Member
bữa nay up hình mới của em nó khi được 3 tháng tuổi hihi,các bác vào bình luận giao lưu cho vui,sao không thấy ai chém em nó hết,hơi buồn:D

happyboy81

Thể theo yêu cầu của misen, up hình con "ngao tạng" với "nhóc tì" mới bắt về. Trông có vẻ con "ngao tạng" nó lùn quá chừng, mặc dù nó ăn khỏe quá chừng, cho bao nhiêu nó cũng ăn hết. Và một điều nữa, lông nó vẫn xù so với chị em của nó, haizzz

misen

Member
Thể theo yêu cầu của misen, up hình con "ngao tạng" với "nhóc tì" mới bắt về. Trông có vẻ con "ngao tạng" nó lùn quá chừng, mặc dù nó ăn khỏe quá chừng, cho bao nhiêu nó cũng ăn hết. Và một điều nữa, lông nó vẫn xù so với chị em của nó, haizzz

hehe,em ngao tang đẹp quá hùng còn muốn gì nữa,lớn lên lông em nó sẽ ngắn và mượt mà,yên tâm đi,2 đúa nó an7 hình quá:)

mà mình góp ý chút nhé,chụp vậy ko thấy đẹp hapyboy ơi,đem em nó ra trời sáng hay bãi cỏ mà chụp.chuẩn hơn

misen

Member
vai tam hinh em moi chup em no,mod thong cam cho em 1 lan em moi cai lai win nen chua co unikey :)

hehe! bữa nay nó lớn nhiều rồi ha K. Còn chuyện biếng ăn của nó thì K cứ làm như mình thì bảo đảm sẽ không còn nữa!
Sang năm mới chúc khang và gia đình mạnh khỏe nhe, mà quan trọng là phát tài để mà rinh e rott có giấy tờ ok để thỏa mơ ước nhé! Vì sau này những con không giấy sẽ cực kỳ thiệt thòi đó!
Thân chào!

misen

Member
:(chika đã ra đi theo chủ nhân mới,ba mình đã bán em nó khi mình không có nhà.hi vọng chika gặp được người chủ tốt,vị khach nào mua chika thì sau này post hình cua nó lên cho mình xem nhé,nhớ nó lắm