• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chia Sẻ Giao Lưu Về Bull Dog . Con Mập Nhà Em

nhatminh7419889

Xin chào Anh Chị Em vietpet nay mình lập topic này muốn giao lưu và chia sẻ vấn đề chăm sóc bulldog . Mình mới tập chơi nên còn thiếu nhiều kiến thức chăm sóc sao cho em nó được tốt . Đây là hình Mập nhà mình , tính tình hiền lành ngoan , khi hưng dữ nhìn mặt ác ac nếp em nó ko được bự cho lắm đầu cũng thế làm sao cho nếp và đầu bự Anh Chị nào bik cho em ý kiến >:/ . Anh Chị nào có kinh nghiệm chăm sóc xin cho em số đt em mời Anh chị cafe giao lưu . Thân Ái chào mọi người :)

Sexy hở vai 1 chút

nhatminh7419889

THiếu cái nếp mũi là nhìn như Champion Osburn :)) :))
Thì ông già nó là Osburn và bà già nó là maya nên hao hao giống ông già nó phải rồi anh :-?? . Anh Chị Nào biết làm sao nếp mũi bự chỉ em với hay em nó chưa phát triển hơn 5 tháng rồi mà nếp mũi ko bự cho lắm :(

sumoandbull

Vietpet sponsor
Nếp mũi và nếp nhăn trên đầu trên người phần lớn là do di truyền bác ạ.
Mình có nuôi bụ nó cũng ko lên đc như mình muốn :-??

Đẹp, nhưng a chỉ thích con gì gì mà chạy điên như Buly ý:)):)):)):)):))
Con đấy trông mới ngộ haha:D:D:D

nhatminh7419889

Nếp mũi và nếp nhăn trên đầu trên người phần lớn là do di truyền bác ạ.
Mình có nuôi bụ nó cũng ko lên đc như mình muốn :-??
Mình tưởng cho ăn uống gì nó lên chứ . nếp mũi lên nữa thì đẹp tiếc nhỉ
Đẹp, nhưng a chỉ thích con gì gì mà chạy điên như Buly ý:)):)):)):)):))
Con đấy trông mới ngộ haha:D:D:D
con này nhà Em nó trượt patin ko ah anh . trượt xuống bậc thềm hoài .=))

sumoandbull

Vietpet sponsor
Đẹp nhưng láo + ngu thì cũng chán bác à :D
Miễn sao Mập nó ngoan là được :D:D

hera0107

Em cũng sắp rước một em về, mà chưa biết cách chăm sóc, các anh chị cho em hỏi là chúng nó ăn gì, có ăn cơm như mình ko, hay phải có khẩu phần ăn đặc biệt riêng? Thêm cái nữa là nghe nói nó kỵ nóng lắm, có phải nuôi trong máy lạnh ko ạ? Em hơi lo ngại điều này vì em định nuôi nó ngoài sân hoặc trên sân thượng cho nhà cửa sạch sẽ ấy ạ