• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chi huahua nhà mình mới hạ sinh một đàn nhóc kháu khỉnh

quanthucha

Member
xin chúc mừng bạn ....... thân chào bạn.........chúc đàn cún mạnh khõe ăn no chóng lớn nhé

Tiến-Q4

Member
Chó mẹ đẻ được mấy con vậy bạn?thấy có màu trắng và màu đen nữa

nhjmxinh

bạn ơi mình rất thik nuôi 1 em puppy ~ khi nào mấy nhok lớn bạn có định tìm nhà mới cho mấy e ý k???

vanthanhvan87

Trông dễ thương quá! Nếu nuôi không hết bán mình một em nhé. Nhà mình cũng đang có 1 em rồi, giờ định đầu tư vợ cho em ấy.
Chúc cún con nhà bạn luôn khỏe mạnh

doanminhduc_qn

Nhà mình ở P. Giếng Đáy Hạ Long, mình có chú Chihuahua được cho, tuổi cũng gần 6 tháng rồi, giờ đang có hiện tượng dậy thì! mình đang cần tìm bạn gái cho Cún nhà mình, vì mình hay đi làm xa, 1 tuần, nửa tháng mới về 1 lần! nên phải tìm bạn gái cho nó trước! quý nó lắm!
Ai ở Hạ Long mà có cô bé nào tầm tuổi đấy thì liên lạc với mình nhé! nó tên Tin Tin
Yahoo : doanminhduc_qn
ĐT : 0988.265.999:wel:
Sozy xì pam! ^^