• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chi hội chim cảnh Cầu Tre

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
Một số hình ảnh lắp bảng Chi hội chim cảnh Cầu Tre -12 Lũy Bán Bích -Phường Tân Thới Hòa -Quận Tân Phú Tp.HCM -Nơi anh em hội bồ câu Vietpet Saigon thường xuyên sinh hoạt offline hàng tuần:

Oh,cầu tre bây giờ dợt cả bồ câu nữa ah.Ngày xưa mình cũng hay chơi ở đây,mà chỗ này trên đường Tân Hóa mà

thang_Q5

Active Member
hi

Oh,cầu tre bây giờ dợt cả bồ câu nữa ah.Ngày xưa mình cũng hay chơi ở đây,mà chỗ này trên đường Tân Hóa mà
BC cần gì đợt bạn àh :worried:,nơi đây là chổ ae thường tụ hợp bàn về bc nếu bạn có thời gian thì bửa nào rảnh tham gia cho vui :)) .Chỗ này hồi xưa là đường Tân Hoá nhưng sau này đổi tên đường Luỹ Bán Bích rồi bạn àh :D

cuonglchh

Member
Thật là thích vì đã có đia điểm để đến & giao lưu cùng AE bạn bè hàng tuần, và đây là 1 đia điểm thật lý tưởng.