• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chiến binh jone mang mã số 330...

cocker.fan

Active Member
Nhóc $ nhà em như nào rồi, chắc cũng ok lắm rồi nhỉ?
Con $ giờ to khỏe lắm anh à ! :D Nhưng theo các đàn anh bảo thì nó hơi bị chùng chân trước,chỗ 2 khuỷu chân,nên em vẫn gia tăng canxi cho em nó! mỗi tội uống canxi nóng nên nó lại bị mẩn vài chỗ lên! :) Con $ hàng ngày ở nhà đều lăn lộn tập cắn vs con Fox già nên kình nghiệm ra phết Dog Eye

TungKon

Member
E nuôi pit mà không khoái chọi đây.haha.nuôi từ bé mà cho choi thì tiếc lắm anh ah.e chỉ mong tương lai em nó sẽ ntn

cocker.fan

Active Member
E nuôi pit mà không khoái chọi đây.haha.nuôi từ bé mà cho choi thì tiếc lắm anh ah.e chỉ mong tương lai em nó sẽ ntn

Được như thế này thì là mong muốn của tất cả ace nuôi pit :D Nhưng thêm được sức mạnh tinh thần để chiến đấu bảo vệ gia chủ nữa thì nhất luôn :love struck:

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng

Có thật ông không khoái chọi không hả ông TungKon?????? :)):)):)):)):))

TungKon

Member
=))
Có thật ông không khoái chọi không hả ông TungKon?????? :)):)):)):)):))
Haizz nói dối cái lương tâm cắn rứt quá anh ah.thật lòng thì em khoái chọi lắm,nhưng phải cai cái môn ưa bạo lực đi là vừa,haha.

mr.tuan93

Member
Anh tùng chuẩn bị đợt tới này cho nó đi thẩm mĩ cái tai tăng thêm đồ lì đi anh ;)) :))

speed_hp

Member
Trông cả chủ vs Pitbull đều ngầu quá anh Tùng ơi,em Vàng đi du học rồi thì anh chăm em này phải tốt lắm đây! :bd
Ý chú giống ý anh quá :)). chủ nhìn ngầu vậy mà dắt pit đi cùng chắc hông ai dám đụng tới quá

my_lucky

Active Member
cái kiểu lông đen hơi bạc màu vàng đất phù sa này nhìn cũng hay lắm, được cái nuôi pit trong nhà chật khi nó rụng lông cũng chẳng ảnh hưởng gì lắm, toàn những sợi lông ngắn như mình cạo râu buổi sáng thôi mà.......ka ka

hungbuon

Member
Lâu lâu không biết chiến binh này đi đâu về đâu rồi ta????????????????
Chiến binh này bị lai xoáy thái bác à nên cậu chủ chuyển em nó lên Hn rồi à, nghe nói đàn này bị lai nhiều quá con nào cũng cao lềng khềnh nhìn chả biết là cho gì nữa, pit mà cho lai tạp thế thì còn gì là cái bản sắc của pit nữa