• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chiến binh của chú Tuấn Trắng

missbaby

Ảnh này thì thật 100% rồi . 7 tháng thế này thì tốt quá. Con nhà tôi giờ 8 tháng mà như trẻ con :((

Bác speed nuôi chó không khác gì con gà, cho hỏi đầu bác có óc không hay chỉ để mọc tóc đội mũ thế, nhìn chó của bác 8 tháng thế này thì cũng đoán được cái trình của bác gà đến đâu, đúng là dân vùng quê lại còn kiêm cả rửa xe nữa thì cái đầu toàn đất là đúng rồi,không biết bác có đỡ tối dạ hơn được không, bác chém gió cũng căng như kiểu trẻ con tập nói ấy nhỉ /./././././

speed_hp

Member
Bác speed nuôi chó không khác gì con gà, cho hỏi đầu bác có óc không hay chỉ để mọc tóc đội mũ thế, nhìn chó của bác 8 tháng thế này thì cũng đoán được cái trình của bác gà đến đâu, đúng là dân vùng quê lại còn kiêm cả rửa xe nữa thì cái đầu toàn đất là đúng rồi,không biết bác có đỡ tối dạ hơn được không, bác chém gió cũng căng như kiểu trẻ con tập nói ấy nhỉ /./././././
Ăn nói cho cẩn thận tí nhé. Đây không thích cãi nhau. Loại nào không có óc thì tự biết, gà cũng không phiền phải bình. Tôi nhà quê nó thật. Có sao nói thế chứ thành phố mà chỉ thích châm chọc nói phét thì biến dùm khỏi topic này đừng nhiều lời.