• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chiến binh của chú Tuấn Trắng

Xuongka

Member
ten em la Xuong
em o ka nen lap nic nay cho de nho
em dang so huu mot chu Pit nho, no sap dc 4 thang roi
ten no la Bull Dog Eye
co dieu j em sai mong cac bac chi cho em chu dung xoa bo bai cua em
em xin cam on
va day la em va no

chúc bé nhà bạn ăn mau chóng nhớn nha :D mà bé này của chủ Tuấn ạ,bạn mua với giá bnhiêu ạ :) mà chú ý lần sau sử dụng Vkey hoặc Unikey để viết bài nhé

gary228

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
chó bạn hình như nhìn hơi bị ốm ùi ha !! chúc bé mau ăn chóng lớn và khỏe mạnh nha ;)

rosyrain

Member
Chó bạn là chó Pit tên Bull = Pit Bull ...hjx, mà thấy nó hơi ốm đấy, mập một tí thì sẽ ra dáng vẻ hơn nhỉ. Chúc bé Bull nhà bạn luôn khỏe mạnh nhé.

Xuongka

Member
Nói chung về pit thì còn nhiều tranh cãi...bởi nếu có được và huấn luyện được hay và thuần túy như pit Mỹ(hay pit TQ)ở Việt Nam là hơi khó.Giống và người nuôi không được như ý,có một trại nuôi thì quá hiếm.
Mấy tay chơi ở hai Phòng thì hay gằm gè nhau,hay công nhau.nếu mà bảo vắt mũi thì chưa xạch thì chỉ có bọn buôn chó từ TQ về đợi kiếm lời...có người lại bán chó cái đang chờ đẻ gọi là (lúa non)
=)):))

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Nói chung về pit thì còn nhiều tranh cãi...bởi nếu có được và huấn luyện được hay và thuần túy như pit Mỹ(hay pit TQ)ở Việt Nam là hơi khó.Giống và người nuôi không được như ý,có một trại nuôi thì quá hiếm.
Mấy tay chơi ở hai Phòng thì hay gằm gè nhau,hay công nhau.nếu mà bảo vắt mũi thì chưa xạch thì chỉ có bọn buôn chó từ TQ về đợi kiếm lời...có người lại bán chó cái đang chờ đẻ gọi là (lúa non)
Cái tầm cỡ của mày với thằng già sư phụ TUấn trắng của mày lúc nào tao cũng trên cái tầm của chúng mày,thằng chú Tuấn trắng của mày mới là thằng vớ vẩn đấy, tao chơi tao dám bỏ tiền tao chơi thế mà dám gằm ghè quay ra cắn tao, bố ko quan tâm chúng mày thì chúng mày đừng nói bố, đừng để bố không ko chấp được chúng mày nữa bố cho viên gạch vào mồm mày đấy, chúng mày đừng nghĩ ăn mày như chúng mày mà nói kiểu đấy với tao

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Thằng con nuôi Tuấn trắng xuongka

Lai lich và tiểu sự mua chó của Tuấn trắng thì tao nắm trong tầm tay rồi, thế mua con chó đực thải mũi đỏ to bên TQ 7 triệu về định bán 1000 $ cho mấy con gà thế gọi là gì thế, thế gọi là lùa à hay lừa đảo công nghê cao, bố nói lại với chúng mà đừng để bố mày soi chúng mày thì chúng mày dở đấy

hoangtkv

Active Member
Đi qua đọc được mấy bài viết. Chán nản quá, chắc nhiều bác cũng ghé qua rồi nhưng bỏ đi luôn vì sợ vạ lây:-ss:-ss

thancau

Member
sao anh tùng nặng lời thế! hehe! không bít hay là chú tuấn trắng dạy thằng bé ăn nói thế. chất lượng là tất cả anh ạ.:-h

_APBT_

Dòng pit nhà chú Tuấn Trắng ( hơn 7 tháng):

............................................

ten em la Xuong
em o ka nen lap nic nay cho de nho
em dang so huu mot chu Pit nho, no sap dc 4 thang roi
ten no la Bull Dog Eye
co dieu j em sai mong cac bac chi cho em chu dung xoa bo bai cua em
em xin cam on
va day la em va no
nhà e ở kiến an ah?chỗ nào thế..........................................

fantomax

Member
Dòng pit nhà chú Tuấn Trắng ( hơn 7 tháng):

............................................
Dáng hơi bị chuẩn luôn đó ... chúc mừng nhé. Lúc nào thi thoang cho giao lưu nữa để xem ntn. Nhưng mà nhìn bức ảnh thì thấy có vấn đề ở các đường viền xung quanh. Không biết có ghép ảnh gì ko.

_APBT_

Cám ơn bác đã có lời khen. Ảnh chụp bằng điện thoại cùi nên nó mờ phải làm thế cho nó rõ hình con chó nhưng mà kỹ thuật không có nên làm đại cho xong. Gửi các bác ảnh gốc ạ. Chó nhà quê nên lủi thủi một mình thôi không được đi giao lưu.

speed_hp

Member
sao anh tùng nặng lời thế! hehe! không bít hay là chú tuấn trắng dạy thằng bé ăn nói thế. chất lượng là tất cả anh ạ.:-h
Lên nghiên cứu lại. Thắng bé nó cũng 30t. Còn chưa biết ai tốt ai xấu. Tôi cũng chỉ biết đến thế. AE không lên tranh cãi trong topic của nhau thích gặp mặt mà nói với nhau cũng không lên thông qua tôi mà truyền đạt việc này việc nọ. Nếu ai đọc mà tự hiểu được thì tốt. Ai giỏi lĩnh vực gì cứ làm.. chỉ sợ không làm nổi chỉ nói khoác. Từ ngày vào web này 2 lần tôi bị dọa rồi :(. :(( ÔI khiếp sợ loài người..

speed_hp

Member
Cám ơn bác đã có lời khen. Ảnh chụp bằng điện thoại cùi nên nó mờ phải làm thế cho nó rõ hình con chó nhưng mà kỹ thuật không có nên làm đại cho xong. Gửi các bác ảnh gốc ạ. Chó nhà quê nên lủi thủi một mình thôi không được đi giao lưu.

Ảnh này thì thật 100% rồi . 7 tháng thế này thì tốt quá. Con nhà tôi giờ 8 tháng mà như trẻ con :((

speed_hp

Member
nhà e ở kiến an ah?chỗ nào thế..........................................
Thằng này làm nghề rửa xe. Nhà nó tôi không rõ lắm nhưng cứ đến ngã 3 Cống đôi ở kiến an hỏi thằng Tuấn rửa xe và làm bằng lái xe hộ thì bọn xe ôm chắc nó biết.