• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Charlie Chaplin nhà mình =))

gọi tắt là mèo hề sác Lô vì em có quả đốm đen vạch ngang mũi như râu rất lạ rất buồn cười
đặc biệt mỗi gót chân cu cậu dều có 1 đốm đen rất lạ
Tính tình táo bạo không sợ cái gì , ăn khoẻ như voi nhưng vệ sinh lại rất đúng chỗ, đẻ ôm 8/3 nên giờ vẫn còn gầy lắm ( em cũng chỉ mong được mãi như thế thôi ăn nhiều béo dễ vào tiểu hổ lắm ạ )
Nghịch lắm ...
Suốt 2 tiếng đồng hồ trên xe bus không kêu một tiếng nào chỉ ngủ và gặm tay em .
về nhà trong 1 tiếng đầu chỉ dám lượn lờ quanh chỗ ngủúau 3 tiếng chạy vòng quanh nhà quen dễ sợ gặp người là chui vào bọc như nhà mình ấy. Đáng ghét lắm !
chân " rung " em í

Con người cũng tự biết xấu hổ chứ ạ nên em cũng thế

tự sướng :blusshing:

Em thích gặm tay nhất bản chất đã bị lộ !

tung tăng tung tăng

Piggy

Member
Mèo đẹp quá, đây là con của "mèo vỡ bụng" bên bác sĩ GV đúng không bạn?

... Àh, ngoài đấy xe bus cho chở mèo ah.. Trong này đi taxi cũng đừng hòng, chứ đừng nói đến xe bus...:(

à không đó là cho nó vài cái hộp giấy bọc trong túi nilon , giả mạo kiểu í đố ông phụ xe nào biết :D
Nhóc của mẹ mèo vỡ bụng đó .

MiawW

Mèo bạn xinh thế :x Sản phẩm kì diệu của tự nhiên
Nhớ hôm mình mang Miu Miu từ trường về, cũng bỏ vào hộp rồi cho vào túi ni lông, thế là trên xe bé ngủ khì :)
Ông phụ xe nhìn thấy còn khen "ô con Miu này ngủ ngoan nhỉ" :)

Đã mấy tháng rồi, ngồi chán chụp ảnh Sác Lô bây giờ, cu cậu to đùng rồi, 2,5 kg, may là con này không đi chơi nhiều mà chỉ quanh quẩn trong nhà, đần đần nhưng cũng lo vì nó cũng lớn rồi. Sợ nó rơi vào tay kẻ săn mèo lắm. Hồi ấy tưởng nó không biết bắt chuột định tặng đi, có vài người hỏi xin nhưng tiếc lại không tặng nữa, bây giờ em ấy bắt chuột siêu đỉnh, không ăn vụng nói chung là ngoan lắm . Vẫn có thói quen gặm tay chủ , cắn đau lắm và cũng nghịch nữa , show ảnh xem có khác gì không nhé :D

Là mèo đực nhưng vì quá hiền lành nên cu cậu luôn là đối tượng của chị Fox. Hồi nào còn bé mà giờ đã to hơn cả Fox rồi

Cún Mèo

Member
Cho nó triệt sản đi bạn ạ, mất một chú mèo như thế này thì phí lắm.

Nó quả là một con mèo rất rất xinh đấy.

NDKhanh

Member
Chị Phốc có vấn đề về giời tính (rùi) rồi :))

Đùa tí, mèo nhà bạn ngộ quá. Trông vừa yêu vừa buồn cười. Công nhận giống CC thật :))